NF కనెక్టర్తో కూడిన అధిక నాణ్యత గల కావిటీ ఫిల్టర్ 5150-5250MHz & 5725-5875MHz A2CF5150M5875M50N
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 5150-5250MHz & 5725-5875MHz |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤1.0 dB |
| రిపుల్ | ≤1.0 dB |
| రాబడి నష్టం | ≥ 18 dB |
|
తిరస్కరణ | 50dB @ DC-4890MHz 50dB @ 5512MHz 50dB @ 5438MHz 50dB @ 6168.8-7000MHz |
| గరిష్ట ఆపరేటింగ్ పవర్ | 100W RMS |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -20℃~+85℃ |
| ఇన్/అవుట్ ఇంపెడెన్స్ | 50Ω |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
A2CF5150M5875M50N అనేది 5150–5250MHz మరియు 5725–5875MHz పరిధిలో డ్యూయల్-బ్యాండ్ ఆపరేషన్ కోసం అభివృద్ధి చేయబడిన ఒక అధిక-నాణ్యత కావిటీ ఫిల్టర్. దీని ఇన్సర్షన్ లాస్ ≤1.0dB మరియు రిపుల్ ≤1.0dB. ఈ ఫిల్టర్ 100W RMS పవర్కు మరియు N-ఫిమేల్ కనెక్టర్లకు మద్దతు ఇస్తుంది.
చైనాలో ఒక ప్రముఖ RF కావిటీ ఫిల్టర్ సరఫరాదారు మరియు తయారీదారుగా, అపెక్స్ మైక్రోవేవ్ వైర్లెస్ కమ్యూనికేషన్, రాడార్ మరియు టెస్ట్ సిస్టమ్స్లో కఠినమైన సిస్టమ్ అవసరాలను తీర్చే అనుకూలీకరించదగిన అధిక-పనితీరు గల కావిటీ ఫిల్టర్లను అందిస్తుంది. మేము OEM/ODM సేవకు మద్దతు ఇస్తాము.
కేటలాగ్






