SMA పవర్ డివైడర్ ఫ్యాక్టరీ 1000~26500MHz A4PD1G26.5G16SF
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 1000~26500 MHz |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤ 3.0dB (సైద్ధాంతిక నష్టం 6.0 dB మినహాయించి) |
| ఇన్పుట్ పోర్ట్ VSWR | టైప్.1.4 / గరిష్ట.1.5 |
| అవుట్పుట్ పోర్ట్ VSWR | టైప్.1.3 / గరిష్ట.1.5 |
| విడిగా ఉంచడం | ≥16dB |
| ఆంప్లిట్యూడ్ బ్యాలెన్స్ | ±0.5dB |
| దశ సమతుల్యత | ±6° |
| ఇంపెడెన్స్ | 50 ఓమ్స్ |
| పవర్ రేటింగ్ | స్ప్లిటర్ 20W కంబైనర్ 1W |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -45°C నుండి +85°C |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
A4PD1G26.5G16SF అనేది 1000~26500MHz ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధికి అనువైన ఒక అధిక-పనితీరు గల RF పవర్ డివైడర్, మరియు దీనిని వైర్లెస్ కమ్యూనికేషన్స్, రాడార్ సిస్టమ్స్ మరియు ఇతర RF అప్లికేషన్స్లో విస్తృతంగా ఉపయోగిస్తారు. దీని తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్ (≤3.0dB) మరియు అధిక ఐసోలేషన్ (≥16dB) స్థిరమైన సిగ్నల్ ప్రసారాన్ని నిర్ధారిస్తాయి మరియు అధిక-పనితీరు గల RF పరికరాల అవసరాలను తీరుస్తాయి. ఈ ఉత్పత్తి SMA-ఫిమేల్ ఇంటర్ఫేస్ను కలిగి ఉంటుంది, దీని పరిమాణం 110.5mm x 74mm x 10mm, కాంపాక్ట్ డిజైన్తో వివిధ వాతావరణాలకు అనువుగా ఉంటుంది.
అనుకూలీకరణ సేవ: కస్టమర్ అవసరాలకు అనుగుణంగా విభిన్న పవర్, కనెక్టర్ రకం మరియు ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి వంటి అనుకూలీకరించిన ఎంపికలను అందించండి.
మూడేళ్ల వారంటీ కాలం: సాధారణ వినియోగంలో ఉత్పత్తి యొక్క స్థిరమైన పనితీరును నిర్ధారించడానికి మూడు సంవత్సరాల నాణ్యతా హామీని అందిస్తుంది. ఉత్పత్తిలో నాణ్యతా సమస్యలు ఉంటే ఉచిత మరమ్మత్తు లేదా భర్తీ సేవలను అందించవచ్చు.
కేటలాగ్






