కావిటీ ఫిల్టర్ సరఫరాదారు 832-928MHz & 1420-1450MHz & 2400-2485MHz A3CF832M2485M50NLP
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 832-928MHz & 1420-1450MHz & 2400-2485MHz |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤1.0 dB |
| రిపుల్ | ≤1.0 dB |
| రాబడి నష్టం | ≥ 18 dB |
|
తిరస్కరణ | 50dB @ DC-790MHz 50dB @ 974MHz 50dB @ 1349MHz 50dB @ 1522MHz 50dB @ 2280MHz 50dB @ 2610-6000MHz |
| గరిష్ట ఆపరేటింగ్ పవర్ | 100W RMS |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -20℃~+85℃ |
| ఇన్/అవుట్ ఇంపెడెన్స్ | 50Ω |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
అపెక్స్ మైక్రోవేవ్ అనేది చైనాలో ఒక ప్రొఫెషనల్ క్యావిటీ ఫిల్టర్ సరఫరాదారు మరియు RF ఫిల్టర్ తయారీదారు, ఇది అధిక-పనితీరు గల ఫిల్టరింగ్ పరిష్కారాలను అందించడానికి అంకితమై ఉంది. మా క్యావిటీ ఫిల్టర్ మల్టీ-బ్యాండ్ RF సిస్టమ్ల కోసం రూపొందించబడింది, ఇది తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్ (≤1.0dB), అద్భుతమైన రిటర్న్ లాస్ (≥18dB), మరియు రిపుల్ ≤1.0 dBతో 832–928MHz, 1420–1450MHz, మరియు 2400–2485MHz లకు మద్దతు ఇస్తుంది.
100W RMS పవర్ హ్యాండ్లింగ్ సామర్థ్యంతో, ఈ RF క్యావిటీ ఫిల్టర్ అధిక డిమాండ్ ఉన్న వైర్లెస్ కమ్యూనికేషన్, రాడార్ మరియు పారిశ్రామిక RF అప్లికేషన్లకు ఆదర్శంగా ఉంటుంది. విశ్వసనీయమైన కస్టమ్ క్యావిటీ ఫిల్టర్ తయారీదారుగా, మేము నిర్దిష్ట ప్రాజెక్ట్ అవసరాలకు అనుగుణంగా OEM/ODM సేవలను అందిస్తాము. మీరు సిస్టమ్ ఇంటిగ్రేటర్ అయినా, RF మాడ్యూల్ సరఫరాదారు అయినా, లేదా గ్లోబల్ డిస్ట్రిబ్యూటర్ అయినా, అపెక్స్ మైక్రోవేవ్ నాణ్యత, మన్నిక మరియు RoHS ప్రమాణాలకు అనుగుణ్యతకు హామీ ఇస్తుంది.
మీ ప్రధాన క్యావిటీ ఫిల్టర్ ఫ్యాక్టరీగా ఏపెక్స్ను ఎంచుకోండి మరియు ప్రపంచవ్యాప్త డెలివరీ మద్దతు మరియు పూర్తి అనుకూలీకరణ సామర్థ్యంతో అత్యాధునిక RF కాంపోనెంట్లను పొందండి.
కేటలాగ్






