కస్టమ్ డిజైన్ లో పాస్ ఫిల్టర్ 380-470MHz ALPF380M470M6GN
| పారామితులు | స్పెసిఫికేషన్లు |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 380-470MHz |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤0.7dB |
| రాబడి నష్టం | ≥12dB |
| తిరస్కరణ | ≥50dB@760-6000MHz |
| పవర్ హ్యాండ్లింగ్ | 150W |
| ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -30°C నుండి +80°C |
| ఇంపెడెన్స్ | 50Ω |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ALPF380M470M6GN అనేది 380-470MHz బ్యాండ్లో RF సిగ్నల్ ఫిల్టరింగ్ కోసం ప్రత్యేకంగా రూపొందించబడిన ఒక అధిక-నాణ్యత కస్టమ్ డిజైన్ లో-పాస్ ఫిల్టర్. ఇన్సర్షన్ లాస్ (≤0.7dB), అధిక రిజెక్షన్ (≥50dB@760-6000MHz), మరియు 150W పవర్ హ్యాండ్లింగ్ సామర్థ్యంతో, ఈ ఫిల్టర్ అనవసరమైన అధిక-ఫ్రీక్వెన్సీ సిగ్నల్స్ను సమర్థవంతంగా అణిచివేస్తుంది. దీని ఫీచర్లలో టైప్-N ఫీమేల్ కనెక్టర్ మరియు నలుపు రంగు హౌసింగ్ ఉన్నాయి, ఇవి దీనిని ఇండోర్ వైర్లెస్ కమ్యూనికేషన్స్ మరియు బేస్ స్టేషన్ అప్లికేషన్స్కు ఆదర్శంగా చేస్తాయి.
చైనాలో ఒక ప్రొఫెషనల్ RF లో-పాస్ ఫిల్టర్ సరఫరాదారు మరియు తయారీదారుగా, అపెక్స్ మైక్రోవేవ్ మీ ప్రత్యేక అప్లికేషన్ అవసరాలను తీర్చడానికి పూర్తి OEM/ODM అనుకూలీకరణ సేవలను అందిస్తుంది. మా ఫ్యాక్టరీ కఠినమైన నాణ్యత నియంత్రణతో అధిక-పరిమాణ ఉత్పత్తికి మద్దతు ఇస్తుంది. ఈ ఉత్పత్తికి 3 సంవత్సరాల వారంటీ ఉంది, ఇది విశ్వసనీయమైన దీర్ఘకాలిక పనితీరు మరియు కస్టమర్ సంతృప్తికి హామీ ఇస్తుంది.
కేటలాగ్







