కస్టమ్ డిజైన్ కోయాక్సియల్ ఐసోలేటర్ 200-260MHz ACI200M260M18S
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 200-260MHz |
| చొప్పించడం నష్టం | P1→ P2: 25 ºC వద్ద గరిష్టంగా 0.5dB, 0 ºC నుండి +60ºC వద్ద కనిష్టంగా 0.6dB |
| విడిగా ఉంచడం | P2→ P1: 25 ºC వద్ద కనిష్టంగా 20dB, 0 ºC నుండి +60ºC వద్ద కనిష్టంగా 18dB |
| విఎస్డబ్ల్యుఆర్ | 25 ºC వద్ద గరిష్టంగా 1.25, 0 ºC నుండి +60ºC వద్ద గరిష్టంగా 1.3 |
| ఫార్వర్డ్ పవర్/ రివర్స్ పవర్ | 50W CW/20W |
| దిశ | సవ్యదిశలో |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | 0 ºC నుండి +60ºC |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ఈ కోయాక్సియల్ RF ఐసోలేటర్ 200–260MHz ఆపరేటింగ్ ఫ్రీక్వెన్సీ బ్యాండ్ను కలిగి ఉంది, అద్భుతమైన ఇన్సర్షన్ లాస్ పనితీరును (కనీసం 0.5dB), 20dB వరకు ఐసోలేషన్ను అందిస్తుంది, 50W ఫార్వర్డ్ పవర్ మరియు 20W రివర్స్ పవర్కు మద్దతు ఇస్తుంది, SMA-K రకం ఇంటర్ఫేస్ను ఉపయోగిస్తుంది మరియు వివిధ వైర్లెస్ కమ్యూనికేషన్లు, యాంటెన్నా రక్షణ మరియు టెస్ట్ సిస్టమ్లకు అనుకూలంగా ఉంటుంది.
ఒక ప్రొఫెషనల్ కస్టమ్ డిజైన్ కోయాక్సియల్ ఐసోలేటర్ ఫ్యాక్టరీగా, అపెక్స్ ఇంజనీరింగ్ సపోర్ట్, బల్క్ ప్రొక్యూర్మెంట్ మరియు సిస్టమ్ ఇంటిగ్రేషన్ ప్రాజెక్ట్లకు అనువైన OEM/ODM కస్టమైజేషన్ సేవలను అందిస్తుంది.
కేటలాగ్






