డైరెక్షనల్ కప్లర్ సరఫరాదారు 694–3800MHz APC694M3800M6dBQNF
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 694-3800MHz |
| కప్లింగ్ | 6±2.0dB |
| చొప్పించడం నష్టం | 1.8dB |
| విఎస్డబ్ల్యుఆర్ | 1.30:1@అన్ని పోర్ట్లు |
| దిశానిర్దేశం | 18dB |
| ఇంటర్మాడ్యులేషన్ | -153dBc , 2x43dBm (రిఫ్లెక్షన్ 900MHz. 1800MHz పరీక్ష) |
| పవర్ రేటింగ్ | 200W |
| ఇంపెడెన్స్ | 50Ω |
| కార్యాచరణ ఉష్ణోగ్రత | -25ºC నుండి +55ºC |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ఈ డైరెక్షనల్ కప్లర్ 694–3800MHz ఫ్రీక్వెన్సీ బ్యాండ్కు, 6±2.0dB కప్లింగ్కు, తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్ (1.8dB), 18dB డైరెక్టివిటీకి, 200W పవర్ హ్యాండ్లింగ్కు మరియు QN-ఫిమేల్ కనెక్టర్లకు అనుకూలంగా ఉంటుంది. ఇది వైర్లెస్ కమ్యూనికేషన్స్, డిస్ట్రిబ్యూటెడ్ యాంటెన్నా సిస్టమ్స్ (DAS), సిగ్నల్ మానిటరింగ్, RF టెస్టింగ్ మరియు ఇతర అప్లికేషన్ సందర్భాలకు అనువైనది.
అపెక్స్ ఫ్యాక్టరీ అనుకూలీకరణకు మద్దతు ఇస్తుంది, ఒక ప్రొఫెషనల్ డైరెక్షనల్ కప్లర్ సరఫరాదారుగా, వివిధ సిస్టమ్ ఇంటిగ్రేషన్ అవసరాలను తీర్చడానికి స్థిరమైన బ్యాచ్ సరఫరా మరియు OEM సేవలను అందిస్తుంది.
కేటలాగ్






