చైనా కావిటీ ఫిల్టర్ డిజైన్ 429-448MHz ACF429M448M50N
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 429-448MHz |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤1.0 dB |
| రిపుల్ | ≤1.0 dB |
| రాబడి నష్టం | ≥ 18 dB |
| తిరస్కరణ | 50dB @ DC-407MHz 50dB @ 470-6000MHz |
| గరిష్ట ఆపరేటింగ్ పవర్ | 100W RMS |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -20℃~+85℃ |
| ఇన్/అవుట్ ఇంపెడెన్స్ | 50Ω |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ఇది 429–448MHz ఫ్రీక్వెన్సీ బ్యాండ్కు అనువైన అధిక పనితీరు గల RF కావిటీ ఫిల్టర్, దీనిని వైర్లెస్ కమ్యూనికేషన్స్, బ్రాడ్కాస్ట్ సిస్టమ్స్ మరియు మిలిటరీ కమ్యూనికేషన్స్లో విస్తృతంగా ఉపయోగిస్తారు. ప్రొఫెషనల్ RF కావిటీ ఫిల్టర్ సరఫరాదారు అయిన అపెక్స్ మైక్రోవేవ్ ద్వారా రూపొందించబడి, తయారు చేయబడిన ఈ ఫిల్టర్ ≤1.0dB తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్, ≥18dB రిటర్న్ లాస్ మరియు (50dB @ DC-407MHz/50dB @ 470-6000MHz) రిజెక్షన్ను కలిగి ఉంది.
ఈ ఉత్పత్తి 139×106×48mm (గరిష్ట ఎత్తు 55mm) కొలతలు మరియు వెండి రంగుతో కూడిన N-రకం ఫీమేల్ కనెక్టర్ను ఉపయోగిస్తుంది. ఇది 100W గరిష్ట నిరంతర శక్తిని మరియు –20℃ నుండి +85℃ వరకు ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత పరిధిని కలిగి ఉంటుంది, ఇది కఠినమైన వాతావరణాలకు అనుకూలంగా ఉంటుంది.
చైనాలోని ఒక ప్రొఫెషనల్ మైక్రోవేవ్ ఫిల్టర్ ఫ్యాక్టరీగా, అపెక్స్ మైక్రోవేవ్ ప్రామాణిక RF కావిటీ ఫిల్టర్లను అందించడమే కాకుండా, విభిన్న అప్లికేషన్ దృశ్యాల ప్రత్యేక అవసరాలను తీర్చడానికి అనుకూలీకరించిన డిజైన్లకు (కస్టమ్ RF ఫిల్టర్లు) కూడా మద్దతు ఇస్తుంది. మేము ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న కస్టమర్లకు OEM/ODM పరిష్కారాలను అందిస్తాము మరియు మీ విశ్వసనీయ కావిటీ ఫిల్టర్ సరఫరాదారుగా ఉన్నాము.
కేటలాగ్






