1920- 1980MHz RF కావిటీ ఫిల్టర్ ఫ్యాక్టరీలు ACF1920M1980M60S
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 1920-1980MHz |
| రాబడి నష్టం | ≥18dB |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤1.2dB |
| రిపుల్ | ≤1.0dB |
| తిరస్కరణ | ≥60dB@DC-1900MHz ≥60dB@2000-3000MHz ≥50dB@3000-6000MHz |
| పిఐఎం3 | ≤-150dBc@2*43dBm |
| ఇన్పుట్ సగటు శక్తి | ≤150W |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -10°C నుండి +55°C |
| నిర్వహణ తేమ | 0 నుండి 80% |
| ఇంపెడెన్స్ | 50 Ω |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ఇది 1920-1980MHz ఆపరేటింగ్ ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి, ≤1.2dB ఇన్సర్షన్ లాస్, ≥18dB రిటర్న్ లాస్, ≤1.0dB ఇన్-బ్యాండ్ ఫ్లక్చుయేషన్, 60dB అవుట్-ఆఫ్-బ్యాండ్ సప్రెషన్ (DC-1900MHz మరియు 2000-3000MHz), మరియు 3000-6000MHz పరిధిలో ≥50dB సప్రెషన్ కలిగిన ఒక అద్భుతమైన RF క్యావిటీ ఫిల్టర్. PIM≤-150dBc (@2×43dBm), ≤150W ఇన్పుట్ పవర్కు మద్దతు ఇస్తుంది. ఇది SMA-ఫిమేల్ ఇంటర్ఫేస్ను ఉపయోగిస్తుంది, వెండి రంగులో ఉంటుంది మరియు 120×55×25mm కొలతలను కలిగి ఉంటుంది. ఇది కమ్యూనికేషన్ బేస్ స్టేషన్లు, పవర్ యాంప్లిఫైయర్లు మరియు RF సబ్సిస్టమ్ల వంటి అధిక-పవర్ RF లింక్ సందర్భాలకు అనుకూలంగా ఉంటుంది.
అనుకూలీకరణ సేవ: ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి, షెల్ పరిమాణం మరియు కనెక్టర్ రకం వంటి పారామితులను అనుకూలీకరించడానికి మద్దతు ఇస్తుంది.
వారంటీ వ్యవధి: సిస్టమ్ స్థిరంగా పనిచేస్తుందని నిర్ధారించడానికి, ఈ ఉత్పత్తి మూడు సంవత్సరాల వారంటీ సేవను అందిస్తుంది.
కేటలాగ్






