మైక్రోవేవ్ కోయాక్సియల్ ఐసోలేటర్ తయారీదారు 350-410MHz ACI350M410M20S
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 350-410MHz |
| చొప్పించడం నష్టం | P1→ P2: 0.5dB గరిష్టం |
| విడిగా ఉంచడం | P2→ P1: 20dB కనిష్టం |
| విఎస్డబ్ల్యుఆర్ | 1.25 గరిష్టంగా |
| ఫార్వర్డ్ పవర్/ రివర్స్ పవర్ | 100W CW/20W |
| దిశ | సవ్యదిశలో |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -30 ºC నుండి +70ºC |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ఈ కోయాక్సియల్ ఐసోలేటర్ 350–410MHz మైక్రోవేవ్ ఫ్రీక్వెన్సీ బ్యాండ్ కోసం రూపొందించబడింది. దీనికి తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్ (P1→P2: 0.5dB గరిష్టంగా), అధిక ఐసోలేషన్ (P2→P1: 20dB కనిష్టంగా), 100W ఫార్వర్డ్ / 20W రివర్స్ పవర్ మరియు SMA-K కనెక్టర్లు ఉన్నాయి. ఇది RF పవర్ యాంప్లిఫైయర్ రక్షణ, రాడార్ మాడ్యూల్స్, వైర్లెస్ కమ్యూనికేషన్ బేస్ స్టేషన్లు మరియు ఇతర సిస్టమ్లకు అనుకూలంగా ఉంటుంది.
ఒక ప్రొఫెషనల్ మైక్రోవేవ్ కోయాక్సియల్ ఐసోలేటర్ తయారీదారుగా, అపెక్స్ ఫ్యాక్టరీ OEM/ODM అనుకూలీకరణ సేవలను మరియు బల్క్ సరఫరాను అందిస్తుంది, వేగవంతమైన ప్రాజెక్ట్ డెలివరీకి మద్దతు ఇస్తుంది మరియు ఇంజనీరింగ్-స్థాయి అప్లికేషన్ అవసరాలను తీరుస్తుంది.
కేటలాగ్






