కస్టమైజ్ లోపాస్ ఫిల్టర్ తయారీదారు DC-0.512GHz హై పెర్ఫార్మెన్స్ లో పాస్ ఫిల్టర్ ALPF0.512G60TMF
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | DC-0.512GHz |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤2.0dB |
| విఎస్డబ్ల్యుఆర్ | ≤1.4 |
| తిరస్కరణ | ≥60dBc@0.6-6.0GHz |
| కార్యాచరణ ఉష్ణోగ్రత | -40°C నుండి +70°C |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -55°C నుండి +85°C |
| ఇంపెడెన్స్ | 50Ω |
| శక్తి | 20W CW |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ALPF0.512G60TMF is a high-performance low-pass filter (Lowpass Filter DC-0.512GHz), which is widely used in wireless communications, base stations and electronic devices. This RF low-pass filter supports a frequency range of DC to 0.512GHz, Rejection ≥60dBc@0.6-6.0GHz, which can effectively suppress high-frequency noise interference and improve system signal purity.
ఈ ఉత్పత్తికి ≤2.0dB అంత తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్, ≤1.4 VSWR, 50Ω ఇంపిడెన్స్ ఉన్నాయి మరియు ఇది 20W CW పవర్కు మద్దతు ఇస్తుంది, వివిధ అధిక-పవర్ లో-పాస్ ఫిల్టరింగ్ అవసరాలను తీరుస్తుంది. దీని ఇంటర్ఫేస్ TNC-M/F కనెక్టర్ను ఉపయోగిస్తుంది మరియు మొత్తం నిర్మాణం దృఢంగా మరియు మన్నికగా ఉంటుంది.
ఈ 0.512GHz లో పాస్ ఫిల్టర్, అధిక రిజెక్షన్ రేషియో మరియు తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్ అవసరమయ్యే RF సిస్టమ్లకు ప్రత్యేకంగా అనుకూలంగా ఉంటుంది. ఒక ప్రొఫెషనల్ లోపాస్ ఫిల్టర్ తయారీదారుగా, మేము ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి, ఇంటర్ఫేస్ రూపం మరియు బాహ్య కొలతలతో సహా కస్టమర్ అవసరాలకు అనుగుణంగా అనుకూలీకరించిన సేవలను అందించగలము.
నిర్దిష్ట RF సిస్టమ్ డిజైన్ అవసరాలను తీర్చడానికి, వినియోగదారుడి వాస్తవ అప్లికేషన్ దృశ్యానికి అనుగుణంగా ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి, ఇంటర్ఫేస్ రూపం, పరిమాణం మరియు ఇతర పారామితులను అనుకూలీకరించవచ్చు.
ఉత్పత్తి దీర్ఘకాలిక స్థిరమైన పనితీరును నిర్ధారించడానికి మరియు వినియోగదారు ప్రమాదాలను తగ్గించడానికి 3 సంవత్సరాల వారంటీని అందిస్తుంది.
మీకు మరింత సాంకేతిక సమాచారం లేదా అనుకూలీకరించిన సేవలు అవసరమైతే, దయచేసి నిపుణులైన సాంకేతిక బృందాన్ని సంప్రదించడానికి సంకోచించకండి!
కేటలాగ్









