832- 862MHz మైక్రోవేవ్ కావిటీ ఫిల్టర్ ACF832M862M50S
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 832-862MHz |
| రాబడి నష్టం | ≥18dB |
| సెంటర్ ఫ్రీక్వెన్సీ ఇన్సర్షన్ లాస్ (సాధారణ ఉష్ణోగ్రత) | ≤0.6dB |
| సెంటర్ ఫ్రీక్వెన్సీ ఇన్సర్షన్ లాస్ (పూర్తి ఉష్ణోగ్రత) | ≤0.65dB |
| బ్యాండ్లో చొప్పించడం కోల్పోవడం | ≤1.5dB |
| బ్యాండ్లలో అలలు | ≤1.0dB |
| తిరస్కరణ | ≥50dB@758-821MHz ≥50dB@925-3800MHz |
| పవర్ హ్యాండ్లింగ్ | ప్రతి ఇన్పుట్ పోర్ట్ వద్ద ≤10 W సగటు పవర్ |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -40°C నుండి +85°C |
| ఇంపెడెన్స్ | 50 Ω |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ACF832M862M50S అనేది 832-862MHz ఫ్రీక్వెన్సీ బ్యాండ్లో పనిచేసే ఒక మైక్రోవేవ్ కావిటీ ఫిల్టర్. దీని సెంటర్ ఫ్రీక్వెన్సీ ఇన్సర్షన్ లాస్ ≤0.6dB (సాధారణ ఉష్ణోగ్రత)/≤0.65dB (పూర్తి ఉష్ణోగ్రత), ఇన్-బ్యాండ్ లాస్ ≤1.5dB, ఇన్-బ్యాండ్ ఫ్లక్చుయేషన్ ≤1.0dB, రిటర్న్ లాస్ ≥18dB, అవుట్-ఆఫ్-బ్యాండ్ సప్రెషన్ ≥50dB (758-821MHz మరియు 925-3800MHz) కలిగి ఉంటుంది. దీని గరిష్ట పవర్ హ్యాండ్లింగ్ సామర్థ్యం 10W. ఇది SMA-ఫిమేల్ ఇంటర్ఫేస్ మరియు కాంపాక్ట్ నిర్మాణం (95×65×34mm) కలిగి ఉంటుంది. ఇది వైర్లెస్ కమ్యూనికేషన్స్, మైక్రోవేవ్ సిస్టమ్స్, RF ఫ్రంట్-ఎండ్ మాడ్యూల్స్ మరియు అధిక ఫిల్టరింగ్ పనితీరు అవసరాలున్న ఇతర అప్లికేషన్ సందర్భాలకు అనువైనది.
అనుకూలీకరణ సేవ: అనుకూలీకరించిన ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి, ప్యాకేజింగ్ నిర్మాణం, పోర్ట్ రూపం మరియు ఇతర పారామితులకు మద్దతు ఇస్తుంది.
వారంటీ వ్యవధి: సిస్టమ్ యొక్క దీర్ఘకాలిక స్థిరమైన పనితీరును నిర్ధారించడానికి, ఈ ఉత్పత్తికి మూడు సంవత్సరాల వారంటీ అందించబడుతుంది.
కేటలాగ్






