2 వే RF పవర్ డివైడర్ 134–3700MHz A2PD134M3700M18F4310
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 134-3700MHz |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤2dB (3dB స్ప్లిట్ లాస్ మినహాయించి) |
| విఎస్డబ్ల్యుఆర్ | ≤1.3 (ఇన్పుట్) & ≤1.3 (అవుట్పుట్) |
| వ్యాప్తి సమతుల్యత | ≤±0.3dB |
| దశ సమతుల్యత | ≤±3డిగ్రీలు |
| విడిగా ఉంచడం | ≥18dB |
| సగటు శక్తి | 50W |
| ఇంపెడెన్స్ | 50Ω |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -40°C నుండి +80°C |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -45°C నుండి +85°C |
| ఇంటర్మాడ్యులేషన్ | 155dBC@2*43dBm @900MHz |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ఈ ఉత్పత్తి 134–3700MHz ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి కలిగిన ఒక స్థిరమైన 2-వే RF పవర్ డివైడర్ మరియు ఇది 50W గరిష్ట సగటు పవర్కు మద్దతు ఇస్తుంది. దీనికి తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్ ≤2dB (3dB స్ప్లిట్ లాస్ మినహాయించి), అధిక ఐసోలేషన్ (≥18dB), అద్భుతమైన ఆంప్లిట్యూడ్ మరియు బ్యాలెన్స్ ఉన్నాయి. ఇది యాంటెన్నా సిస్టమ్స్, వైర్లెస్ కమ్యూనికేషన్స్, టెస్ట్ మరియు మెజర్మెంట్ వంటి వివిధ RF సిగ్నల్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ సందర్భాలకు అనుకూలంగా ఉంటుంది. ఇది 4310-F కనెక్టర్ను ఉపయోగిస్తుంది.
మేము ఫ్యాక్టరీ అనుకూలీకరణ సేవలకు మద్దతు ఇస్తాము మరియు OEM/ODMను అందిస్తాము. ఇది కమ్యూనికేషన్లు, సైనిక పరిశ్రమ, ప్రయోగశాలలు మరియు వివిధ RF సిస్టమ్లలో అనువైన డెలివరీ సమయంతో విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది.
కేటలాగ్







