SMT ఐసోలేటర్ ఫ్యాక్టరీ 450-512MHz ACI450M512M18SMT
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 450-512MHz |
| చొప్పించడం నష్టం | P2→ P1: 0.6dB గరిష్టం |
| విడిగా ఉంచడం | P1→ P2: 18dB కనిష్టం |
| రాబడి నష్టం | 18dB కనిష్టం |
| ఫార్వర్డ్ పవర్/రివర్స్ పవర్ | 5W/5W |
| దిశ | అపసవ్య దిశలో |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -20 ºC నుండి +75ºC |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ACI450M512M18SMT అనేది 450–512MHz UHF బ్యాండ్కు మద్దతు ఇచ్చే ఒక SMT ఐసోలేటర్, దీని ఇన్సర్షన్ లాస్ ≤0.6dB, ఐసోలేషన్ ≥18dB, మరియు రిటర్న్ లాస్ ≥18dBగా ఉంటుంది.
ఈ ఉత్పత్తి సర్ఫేస్-మౌంట్ నిర్మాణాన్ని కలిగి ఉంటుంది, 5W ఫార్వర్డ్ మరియు రివర్స్ పవర్కు అనుకూలంగా ఉంటుంది, విస్తృత ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత పరిధిని (-20°C నుండి +75°C) కలిగి ఉంటుంది మరియు RoHS 6/6 ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా ఉంటుంది.
మేము కస్టమ్ డిజైన్ సేవలు మరియు బల్క్ సప్లై సపోర్ట్ను అందిస్తాము మరియు మేము విశ్వసనీయమైన చైనీస్ RF ఐసోలేటర్ సరఫరాదారులం.
కేటలాగ్






