అధిక పనితీరు గల 135-175MHz కోయాక్సియల్ ఐసోలేటర్ ACI135M175M20N
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 135-175MHz |
| చొప్పించడం నష్టం | P1→ P2:+25 ºC వద్ద గరిష్టంగా 0.5dB, -0 ºC నుండి +60ºC వద్ద గరిష్టంగా 0.6dB |
| విడిగా ఉంచడం | P2→ P1: +25 ºC వద్ద కనిష్టంగా 20dB, -0 ºC నుండి +60ºC వద్ద కనిష్టంగా 18dB |
| విఎస్డబ్ల్యుఆర్ | 1.25 గరిష్టంగా@+25 ºC 1.3 గరిష్టంగా@-0 ºC నుండి +60ºC |
| ఫార్వర్డ్ పవర్ | 100W CW |
| దిశ | సవ్యదిశలో |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -0 ºC నుండి +60ºC |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ఒక ప్రొఫెషనల్ కోయాక్సియల్ ఐసోలేటర్ తయారీదారుగా మరియు RF కాంపోనెంట్ సరఫరాదారుగా, అపెక్స్ మైక్రోవేవ్ 135–175MHz ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి కోసం రూపొందించిన నమ్మకమైన పరిష్కారమైన కోయాక్సియల్ ఐసోలేటర్ను అందిస్తుంది. ఈ అధిక-పనితీరు గల RF ఐసోలేటర్ VHF కమ్యూనికేషన్ సిస్టమ్లు, బేస్ స్టేషన్లు మరియు RF ఫ్రంట్-ఎండ్ మాడ్యూల్స్లో విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది, ఇది స్థిరమైన సిగ్నల్ సమగ్రతను మరియు రక్షణను అందిస్తుంది.
ఈ ఐసోలేటర్ ఇన్సర్షన్ లాస్ (P1→P2: +25 ºC వద్ద గరిష్టంగా 0.5dB, -0 ºC నుండి +60ºC వద్ద గరిష్టంగా 0.6dB), ఐసోలేషన్ (P2→P1: +25 ºC వద్ద కనిష్టంగా 20dB, -0 ºC నుండి +60ºC వద్ద కనిష్టంగా 18dB), మరియు అద్భుతమైన VSWR (+25 ºC వద్ద గరిష్టంగా 1.25, -0 ºC నుండి +60ºC వద్ద గరిష్టంగా 1.3) లను అందిస్తుంది. ఇది 100W CW ఫార్వర్డ్ పవర్కు మద్దతు ఇస్తుంది. దీనికి ఒక N-ఫిమేల్ కనెక్టర్ ఉంటుంది.
మీ నిర్దిష్ట అప్లికేషన్ అవసరాలను తీర్చడానికి మేము ఫ్రీక్వెన్సీ బ్యాండ్లు, కనెక్టర్ రకాలు మరియు హౌసింగ్ డిజైన్ కోసం పూర్తి అనుకూలీకరణ సేవలను అందిస్తాము. ఒక RF ఐసోలేటర్ సరఫరాదారుగా, అపెక్స్ స్థిరమైన పనితీరు, సాంకేతిక మద్దతు మరియు భారీ ఉత్పత్తి సామర్థ్యాలకు హామీ ఇస్తుంది.
సిస్టమ్ విశ్వసనీయతను మెరుగుపరిచి, పని ఆగిపోయే సమయాన్ని తగ్గించే కస్టమ్ ఐసోలేటర్ పరిష్కారాల కోసం ఈరోజే మా RF కాంపోనెంట్ ఫ్యాక్టరీని సంప్రదించండి.
కేటలాగ్






