కావిటీ ఫిల్టర్ సరఫరాదారులు 800- 1200MHz ALPF800M1200MN60
| పారామితులు | స్పెసిఫికేషన్లు |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 800-1200MHz |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤1.0dB |
| రిపుల్ | ≤0.5dB |
| రాబడి నష్టం | ≥12dB@800-1200MHz ≥14dB@1020-1040MHz |
| తిరస్కరణ | ≥60dB@2-10GHz |
| సమూహ ఆలస్యం | ≤5.0ns@1020-1040MHz |
| పవర్ హ్యాండ్లింగ్ | పాస్ = 750W పీక్, 10W యావరేజ్, బ్లాక్: <1W |
| ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -55°C నుండి +85°C |
| ఇంపెడెన్స్ | 50Ω |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ALPF800M1200MN60 అనేది N-ఫిమేల్ కనెక్టర్తో కూడిన, 800–1200MHz ఫ్రీక్వెన్సీ బ్యాండ్ కోసం రూపొందించిన ఒక అధిక-పనితీరు గల RF కావిటీ ఫిల్టర్. దీని ఇన్సర్షన్ లాస్ ≤1.0dB అంత తక్కువగా, రిటర్న్ లాస్ (≥12dB@800-1200MHz/≥14dB@1020-1040MHz), రిజెక్షన్ ≧60dB@2-10GHz, రిపుల్ ≤0.5dBగా ఉండి, అధిక-పవర్ కమ్యూనికేషన్స్ మరియు RF ఫ్రంట్-ఎండ్ సిస్టమ్స్ యొక్క అవసరాలను తీరుస్తుంది.
ఫిల్టర్ పరిమాణం 100mm x 28mm (గరిష్టంగా: 38 mm) x 20mm, ఇది వివిధ రకాల ఇండోర్ ఇన్స్టాలేషన్ వాతావరణాలకు అనుకూలంగా ఉంటుంది, దీని ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత పరిధి -55°C నుండి +85°C వరకు ఉంటుంది మరియు ఇది RoHS 6/6 పర్యావరణ ప్రమాణాలకు పూర్తిగా అనుగుణంగా ఉంటుంది.
వినియోగదారుల విభిన్న అప్లికేషన్ దృశ్యాలకు అనుగుణంగా, ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి, ఇంటర్ఫేస్ రకం, యాంత్రిక నిర్మాణం మొదలైన వాటి వ్యక్తిగత అనుకూలీకరణతో సహా, మేము పూర్తి స్థాయి OEM/ODM అనుకూలీకరణ సేవలను అందిస్తాము. అదే సమయంలో, దీర్ఘకాలిక వాడకంలో వినియోగదారుల స్థిరత్వం మరియు విశ్వసనీయతను నిర్ధారించడానికి, ఈ ఉత్పత్తికి మూడేళ్ల వారంటీ ఉంటుంది.
కేటలాగ్






