2025- 2110MHz కావిటీ ఫిల్టర్ తయారీదారులు ACF2025M2110M70TWP
| పారామితులు | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 2025-2110MHz |
| రాబడి నష్టం | ≥15dB |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤1.0dB |
| విడిగా ఉంచడం | ≥70dB@2200-2290MHz |
| శక్తి | 50 వాట్స్ |
| ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -40°C నుండి +85°C |
| ఇంపెడెన్స్ | 50Ω |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
2025-2110 MHz RF కావిటీ ఫిల్టర్ అనేది, ఖచ్చితమైన సిగ్నల్ నియంత్రణ అవసరమయ్యే RF మరియు మైక్రోవేవ్ సిస్టమ్ల కోసం రూపొందించబడిన అధిక విశ్వసనీయత గల మైక్రోవేవ్ కావిటీ ఫిల్టర్. ≤1.0dB ఇన్సర్షన్ లాస్, ≥15dB రిటర్న్ లాస్, మరియు 2200-2290MHz వద్ద ≥70dB ఐసోలేషన్తో, ఈ బ్యాండ్పాస్ ఫిల్టర్ కఠినమైన వాతావరణాలలో కూడా అత్యుత్తమ సిగ్నల్ స్వచ్ఛతను మరియు నాయిస్ అణచివేతను నిర్ధారిస్తుంది.
ప్రామాణిక 50Ω ఇంపిడెన్స్తో 50 వాట్ల పవర్ను నిర్వహించగల ఈ RF క్యావిటీ బ్యాండ్పాస్ ఫిల్టర్లో N-ఫిమేల్ ఇంటర్ఫేస్ ఉంటుంది. IP68 రక్షణ స్థాయికి అనుగుణంగా రూపొందించబడిన ఇది, భారీ వర్షం లేదా మంచు వంటి తీవ్రమైన పరిస్థితులలో కూడా విశ్వసనీయంగా పనిచేస్తుంది—కమ్యూనికేషన్ బేస్ స్టేషన్లు, రాడార్ వ్యవస్థలు మరియు RF ఫ్రంట్-ఎండ్ మాడ్యూల్స్కు ఇది చాలా అనువైనది.
అనుకూలీకరణ సేవ: ఒక ప్రొఫెషనల్ RF ఫిల్టర్ తయారీదారుగా, మేము మీ అప్లికేషన్ ఆధారంగా అనుకూల ఫ్రీక్వెన్సీ శ్రేణులు, ఇంటర్ఫేస్ రకాలు మరియు మెకానికల్ కాన్ఫిగరేషన్లను అందిస్తాము.
మూడేళ్ల వారంటీ: హామీతో కూడిన స్థిరత్వం మరియు సాంకేతిక మద్దతు కోసం 3 సంవత్సరాల వారంటీ ఉంది.
చైనాలో విశ్వసనీయమైన RF ఫిల్టర్ సరఫరాదారుగా, అపెక్స్ మైక్రోవేవ్ కమ్యూనికేషన్ మరియు రక్షణ పరిశ్రమలలోని ప్రపంచవ్యాప్త వినియోగదారులకు విస్తరించదగిన OEM/ODM పరిష్కారాలను అందిస్తుంది.
కేటలాగ్










