మైక్రోవేవ్ కావిటీ ఫిల్టర్ 35- 40GHz ACF35G40G40F
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 35-40GHz |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤1.0dB |
| రాబడి నష్టం | ≥12.0dB |
| తిరస్కరణ | ≥40dB@DC-31.5GHz ≥40dB@42GHz |
| పవర్ హ్యాండ్లింగ్ | 1W (CW) |
| స్పెసిఫికేషన్ ఉష్ణోగ్రత | +25°C |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -40°C నుండి +85°C |
| ఇంపెడెన్స్ | 50Ω |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ఈ మైక్రోవేవ్ కావిటీ ఫిల్టర్ 35GHz నుండి 40GHz ఫ్రీక్వెన్సీ బ్యాండ్ కోసం రూపొందించబడింది. ఇది అద్భుతమైన ఫ్రీక్వెన్సీ సెలెక్టివిటీ మరియు సిగ్నల్ సప్రెషన్ సామర్థ్యాలను కలిగి ఉండి, మిల్లీమీటర్ వేవ్ కమ్యూనికేషన్స్ మరియు హై-ఫ్రీక్వెన్సీ RF ఫ్రంట్-ఎండ్స్ వంటి అప్లికేషన్లకు అనుకూలంగా ఉంటుంది. దీని ఇన్సర్షన్ లాస్ ≤1.0dB అంత తక్కువగా ఉంటుంది, మరియు ఇది అద్భుతమైన రిటర్న్ లాస్ (≥12.0dB) మరియు అవుట్-ఆఫ్-బ్యాండ్ సప్రెషన్ (≥40dB @ DC–31.5GHz మరియు ≥40dB @ 42GHz) కలిగి ఉంది. ఇది హై-ఫ్రీక్వెన్సీ పరిసరాలలో సిస్టమ్ స్థిరమైన సిగ్నల్ ట్రాన్స్మిషన్ మరియు ఇంటర్ఫెరెన్స్ ఐసోలేషన్ను సాధించగలదని నిర్ధారిస్తుంది.
ఈ ఫిల్టర్ 2.92-F ఇంటర్ఫేస్ను ఉపయోగిస్తుంది, 36mm x 15mm x 5.9mm కొలతలను కలిగి ఉంటుంది మరియు 1W శక్తిని గ్రహించే సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉంటుంది. ఇది మిల్లీమీటర్ వేవ్ రాడార్, కా-బ్యాండ్ కమ్యూనికేషన్ పరికరాలు, మైక్రోవేవ్ RF మాడ్యూల్స్ మరియు ఇతర రంగాలలో విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది మరియు RF వ్యవస్థలలో ఒక కీలకమైన ఫ్రీక్వెన్సీ నియంత్రణ భాగం.
ఒక ప్రొఫెషనల్ RF ఫిల్టర్ సరఫరాదారు మరియు తయారీదారుగా, మేము అనేక రకాల OEM/ODM అనుకూలీకరణ సేవలకు మద్దతు ఇస్తాము మరియు నిర్దిష్ట సిస్టమ్ ఇంటిగ్రేషన్ అవసరాలను తీర్చడానికి కస్టమర్ అవసరాలకు అనుగుణంగా విభిన్న ఫ్రీక్వెన్సీలు, బ్యాండ్విడ్త్లు మరియు నిర్మాణ పరిమాణాలతో ఫిల్టర్ పరిష్కారాలను రూపొందించగలము.
అన్ని ఉత్పత్తులకు మూడేళ్ల వారంటీ ఉంటుంది, ఇది వినియోగదారులకు దీర్ఘకాలిక స్థిరమైన పనితీరును అందిస్తుంది.
కేటలాగ్






