కస్టమ్ డిజైన్ RF కావిటీ ఫిల్టర్ 9250- 9450MHz ACF9250M9450M70SF2
| పారామితులు | స్పెసిఫికేషన్లు |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 9250-9450MHz |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤1.3dB |
| రిపుల్ | ≤±0.4dB |
| రాబడి నష్టం | ≥15dB |
|
తిరస్కరణ | ≧70dB@9000MHz ≧70dB@8600MHz ≧70dB@9550MHz ≧70dB@9800MHz |
| పవర్ హ్యాండ్లింగ్ | 10 వాట్ |
| ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -20°C నుండి +70°C |
| ఇంపెడెన్స్ | 50Ω |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ఈ అనుకూలీకరించిన RF కావిటీ ఫిల్టర్ ACF9250M9450M70SF2, 9250-9450 MHz ఆపరేటింగ్ ఫ్రీక్వెన్సీని కవర్ చేస్తుంది, అద్భుతమైన ఇన్సర్షన్ లాస్ (≤1.3dB), రిపుల్ ≤±0.4dB, రిటర్న్ లాస్ ≥15dB కలిగి ఉంది, SMA-ఫిమేల్ కనెక్టర్లతో వస్తుంది మరియు సంక్లిష్టమైన వైర్లెస్ RF అప్లికేషన్ దృశ్యాలకు అనుకూలంగా ఉంటుంది.
ఒక ప్రొఫెషనల్ RF కావిటీ ఫిల్టర్ తయారీదారుగా మరియు మైక్రోవేవ్ ఫిల్టర్ సరఫరాదారుగా, మేము మల్టీ-బ్యాండ్ ఫిల్టరింగ్ అవసరాలను తీర్చడానికి కస్టమర్ అనుకూలీకరించిన డిజైన్కు (కస్టమ్ డిజైన్) మద్దతు ఇస్తాము మరియు వివిధ OEM/ODM RF పరిష్కారాల కోసం ఒక నమ్మకమైన ఎంపికగా ఉన్నాము.
చైనాలోని ఒక ప్రముఖ RF క్యావిటీ ఫిల్టర్ ఫ్యాక్టరీగా, మేము ఎల్లప్పుడూ స్థిరమైన మరియు నమ్మకమైన RF ఫిల్టర్ ఉత్పత్తులను అందించడంపై దృష్టి పెడతాము. మీరు ఇంజనీర్ అయినా లేదా కొనుగోలుదారు అయినా, బల్క్ కస్టమైజేషన్ సపోర్ట్ కోసం మమ్మల్ని సంప్రదించవచ్చు.
కేటలాగ్






