లోపాస్ ఫిల్టర్ సరఫరాదారులు DC-0.3GHz అధిక పనితీరు గల లోపాస్ ఫిల్టర్ ALPF0.3G60SMF
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | DC-0.3GHz |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤2.0dB |
| విఎస్డబ్ల్యుఆర్ | ≤1.4 |
| తిరస్కరణ | ≥60dBc@0.4-6.0GHz |
| కార్యాచరణ ఉష్ణోగ్రత | -40°C నుండి +70°C |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -55°C నుండి +85°C |
| ఇంపెడెన్స్ | 50Ω |
| శక్తి | 20W CW |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ALPF0.3G60SMF అనేది DC నుండి 0.3GHz వరకు ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధికి మద్దతు ఇచ్చే ఒక అధిక-పనితీరు గల లో-పాస్ ఫిల్టర్. దీనిని వైర్లెస్ కమ్యూనికేషన్స్, బేస్ స్టేషన్లు మరియు వివిధ ఎలక్ట్రానిక్ పరికరాలలో విస్తృతంగా ఉపయోగిస్తారు. ఈ లోపాస్ ఫిల్టర్ ≤2.0dB తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్ మరియు ≥60dBc (@0.4-6.0GHz) రిజెక్షన్ను కలిగి ఉంటుంది. ఇది అధిక-ఫ్రీక్వెన్సీ జోక్య సంకేతాలను సమర్థవంతంగా అడ్డుకుని, RF సంకేతాల స్థిరత్వాన్ని మరియు సమర్థవంతమైన ప్రసారాన్ని నిర్ధారిస్తుంది.
ఈ ఉత్పత్తి 61.8mm x φ15 పరిమాణం గల SMA-F/M ఇంటర్ఫేస్ను (ఒక ప్రామాణిక ఇంటర్ఫేస్) ఉపయోగిస్తుంది మరియు దీనిని సిస్టమ్లో సులభంగా అనుసంధానించవచ్చు. దీని నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత పరిధి -40°C నుండి +70°C వరకు ఉంటుంది, ఇది 20W CW పవర్కు మద్దతు ఇస్తుంది మరియు వివిధ పారిశ్రామిక వాతావరణాలలో స్థిరమైన నిర్వహణ అవసరాలను తీరుస్తుంది.
ఈ 0.3GHz లో పాస్ ఫిల్టర్ను ప్రొఫెషనల్ RF ఫిల్టర్ ఫ్యాక్టరీ అయిన అపెక్స్ మైక్రోవేవ్ అందిస్తోంది. ఇది ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి, ఇంటర్ఫేస్ రూపం, పరిమాణ నిర్మాణం మొదలైన బహుముఖ అనుకూలీకరణకు మద్దతు ఇస్తుంది మరియు వివిధ హై-ఫ్రీక్వెన్సీ సిస్టమ్ ప్రాజెక్ట్ల అభివృద్ధికి అనుకూలంగా ఉంటుంది.
అనుకూలీకరణ సేవ: విభిన్న అప్లికేషన్ సందర్భాల అవసరాలను తీర్చడానికి ఫ్రీక్వెన్సీ, ఇంటర్ఫేస్ మరియు సైజు వంటి అనేక రకాల అనుకూలీకరణ ఎంపికలను అందిస్తుంది.
మూడేళ్ల వారంటీ: ఉత్పత్తి దీర్ఘకాలం స్థిరంగా పనిచేస్తుందని నిర్ధారించడానికి, దీనికి మూడేళ్ల వారంటీ సేవ అందించబడుతుంది.
కేటలాగ్









