డ్యూయల్ జంక్షన్ కోయాక్సియల్ ఐసోలేటర్ 380–470MHzACI380M470M40N
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 380-470MHz |
| చొప్పించడం నష్టం | P1→ P2: 1.0dB గరిష్టం |
| విడిగా ఉంచడం | P2→ P1: 40dB కనిష్టం |
| విఎస్డబ్ల్యుఆర్ | 1.25 గరిష్టంగా |
| ఫార్వర్డ్ పవర్/ రివర్స్ పవర్ | 100W /50W |
| దిశ | సవ్యదిశలో |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -30 ºC నుండి +70ºC |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ఈ ఉత్పత్తి ఒక డ్యూయల్ జంక్షన్ కోయాక్సియల్ ఐసోలేటర్, ఇది 380–470MHz వర్కింగ్ ఫ్రీక్వెన్సీ బ్యాండ్ కోసం రూపొందించబడింది. దీని ఇన్సర్షన్ లాస్ (P1→P2): గరిష్టంగా 1.0dB, ఐసోలేషన్ (P2→P1): కనిష్టంగా 40dB. ఇది 100W ఫార్వర్డ్ పవర్ మరియు 50W రివర్స్ పవర్కు మద్దతు ఇస్తుంది, మరియు అద్భుతమైన డైరెక్టివిటీ మరియు స్థిరత్వాన్ని కలిగి ఉంది. ఈ ఉత్పత్తి N-ఫిమేల్ లేదా N-మేల్ ఇంటర్ఫేస్కు మద్దతు ఇస్తుంది మరియు వైర్లెస్ కమ్యూనికేషన్, రాడార్, RF టెస్టింగ్ మరియు ఇతర రంగాలలో విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది.
అపెక్స్ మైక్రోవేవ్ ఫ్యాక్టరీ నుండి నేరుగా సరఫరా, అనుకూలీకరణ సేవకు మద్దతు.
కేటలాగ్






