4.4- 6.0GHz డ్రాప్ ఇన్ / స్ట్రిప్లైన్ ఐసోలేటర్లు ఫ్యాక్టరీ ACI4.4G6G20PIN
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 4.4-6.0GHz |
| చొప్పించడం నష్టం | P1→ P2: 0.5dB గరిష్టం |
| విడిగా ఉంచడం | P2→ P1: 18dB కనిష్టం 17dB కనిష్టం@-40 ºC నుండి +80ºC |
| రాబడి నష్టం | 18 dB కనిష్టం |
| ఫార్వర్డ్ పవర్/ రివర్స్ పవర్ | 40W/10W |
| దిశ | సవ్యదిశలో |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -40 ºC నుండి +80ºC |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
4.4- 6.0GHz డ్రాప్-ఇన్ / స్ట్రిప్లైన్ RF ఐసోలేటర్ అనేది మైక్రోవేవ్ కమ్యూనికేషన్ సిస్టమ్లు మరియు RF మాడ్యూల్స్ కోసం రూపొందించబడిన ఒక అధిక-పనితీరు గల స్ట్రిప్లైన్ ఐసోలేటర్. తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్ (≤0.5dB), అధిక ఐసోలేషన్ (≥18dB), మరియు అద్భుతమైన రిటర్న్ లాస్ (≥18dB)తో, ఈ కాంపాక్ట్ పరికరం సమర్థవంతమైన సిగ్నల్ ప్రసారాన్ని మరియు కనిష్ట జోక్యాన్ని నిర్ధారిస్తుంది.
ఈ డ్రాప్-ఇన్ ఐసోలేటర్ 40W ఫార్వర్డ్ పవర్ మరియు 10W రివర్స్ పవర్ వరకు సపోర్ట్ చేస్తుంది, అందువల్ల ఇది అధిక పనితీరు గల మరియు స్థలం పరిమితంగా ఉండే RF సబ్ సిస్టమ్స్ కు చాలా అనువైనది. ఈ ఐసోలేటర్లో స్ట్రిప్లైన్ ఇంటర్ఫేస్ (2.0×1.0×0.2mm) ఉంటుంది, దీని మొత్తం పరిమాణం కేవలం 12.7×12.7×6.35mm మాత్రమే, మరియు ఇది -40℃ నుండి +80℃ వరకు ఉష్ణోగ్రతలలో విశ్వసనీయంగా పనిచేస్తుంది. ఇది పూర్తిగా RoHS 6/6 ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా ఉన్నందున, ప్రపంచవ్యాప్త మైక్రోవేవ్ అప్లికేషన్లకు అనుకూలంగా ఉంటుంది.
అనుకూలీకరణ సేవ: ప్రాజెక్ట్ అవసరాల ఆధారంగా ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి, పవర్ స్థాయి మరియు ఇంటర్ఫేస్ నిర్మాణాన్ని పూర్తిగా అనుకూలీకరించవచ్చు.
వారంటీ: 3 సంవత్సరాల వారంటీ సిస్టమ్ దీర్ఘకాలం, స్థిరంగా పనిచేస్తుందని హామీ ఇస్తుంది.
బ్రాడ్బ్యాండ్ డ్రాప్-ఇన్ ఐసోలేటర్ సరఫరాదారుగా, మేము ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న OEMలు మరియు సిస్టమ్ ఇంటిగ్రేటర్ల కోసం భారీస్థాయి తయారీ మరియు కస్టమ్ RF పరిష్కారాలలో ప్రత్యేకత కలిగి ఉన్నాము.
కేటలాగ్






