2.5- 6GHz డ్రాప్ ఇన్ / స్ట్రిప్లైన్ ఐసోలేటర్ తయారీదారులు చైనా ACI2.5G6G12PIN
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 2.5-6GHz |
| చొప్పించడం నష్టం | P1→ P2: 1.0dB గరిష్టం |
| విడిగా ఉంచడం | P2→ P1: 12dB కనిష్టం |
| రాబడి నష్టం | 12dB కనిష్టం |
| ఫార్వర్డ్ పవర్/రివర్స్ పవర్ | 50W/40W |
| దిశ | సవ్యదిశలో |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -40 ºC నుండి +70ºC |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ACI2.5G6G12PIN డ్రాప్-ఇన్ / స్ట్రిప్లైన్ ఐసోలేటర్ అనేది 2.5-6GHz బ్యాండ్లో పనిచేసే ఒక హై-ఫ్రీక్వెన్సీ RF ఐసోలేటర్. దీనిని మైక్రోవేవ్ కమ్యూనికేషన్స్, RF మాడ్యూల్స్ సబ్సిస్టమ్స్లో ఉపయోగించడానికి రూపొందించారు. ≤1.0dB ఇన్సర్షన్ లాస్, ≥12dB ఐసోలేషన్, మరియు ≥12dB రిటర్న్ లాస్తో, ఇది స్థిరమైన సిగ్నల్ ప్రసారాన్ని నిర్ధారిస్తుంది. ఈ వైడ్ బ్యాండ్ డ్రాప్-ఇన్ ఐసోలేటర్ 50W ఫార్వర్డ్ మరియు 40W రివర్స్ పవర్ వరకు సపోర్ట్ చేస్తుంది, RoHS 6/6 ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా ఉంటుంది, మరియు -40℃ నుండి +70℃ వరకు ఉన్న వాతావరణాలకు అనుకూలంగా ఉంటుంది.
అనుకూలీకరణ సేవ: ఫ్రీక్వెన్సీ, పవర్, దిశ మరియు పరిమాణం కోసం ప్రత్యేకంగా రూపొందించిన పరిష్కారాలు.
వారంటీ: నమ్మకమైన పనితీరు కోసం 3 సంవత్సరాల వారంటీ ఉంటుంది.
కేటలాగ్







