2-6GHz డ్రాప్ ఇన్ / స్ట్రిప్లైన్ ఐసోలేటర్ ఫ్యాక్టరీ ACI2G6G12PIN
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 2-6GHz |
| చొప్పించడం నష్టం | P1→ P2: 1.0dB గరిష్టంగా 1.5 dB గరిష్టంగా @-40℃2-2.5GHz |
| విడిగా ఉంచడం | P2→ P1: 12dB కనిష్టం |
| రాబడి నష్టం | 12dB కనిష్టం |
| ఫార్వర్డ్ పవర్/రివర్స్ పవర్ | 50W/40W |
| దిశ | సవ్యదిశలో |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -40 ºC నుండి +70ºC |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ఈ డ్రాప్-ఇన్ / స్ట్రిప్లైన్ ఐసోలేటర్ అనేది 2-6 GHz బ్యాండ్లో పనిచేసే ఒక హై-ఫ్రీక్వెన్సీ RF ఐసోలేటర్. ఇది వైడ్ బ్యాండ్ డ్రాప్-ఇన్ ఐసోలేటర్ డిజైన్ను కలిగి ఉంది, ఇది తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్ (సాధారణంగా ≤1.0dB / -40℃ వద్ద ≤1.5dB), ఐసోలేషన్ ≥12dB, మరియు రిటర్న్ లాస్ ≥ 12 dB అందిస్తుంది. 50W వరకు ఫార్వర్డ్ పవర్ హ్యాండ్లింగ్ మరియు 40W వరకు రివర్స్ పవర్తో, ఇది మైక్రోవేవ్ కమ్యూనికేషన్ సిస్టమ్స్, RF సబ్సిస్టమ్ మాడ్యూల్స్కు చాలా అనువైనది.
ఈ స్ట్రిప్లైన్ ఐసోలేటర్ 34×30×15mm ఫార్మ్ ఫ్యాక్టర్ మరియు స్ట్రిప్లైన్ ఇంటర్ఫేస్ (2.0×1.2×0.2mm)తో రూపొందించబడింది, ఇది స్థల పరిమితులు ఉన్న ఇన్స్టాలేషన్లకు అనుకూలంగా ఉంటుంది. ఈ ఉత్పత్తి సవ్యదిశలో సిగ్నల్ ప్రసారాన్ని సపోర్ట్ చేస్తుంది మరియు RoHS ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా ఉంటుంది, అందువల్ల ఇది అధిక-ఫ్రీక్వెన్సీ RF సిస్టమ్లకు నమ్మదగినదిగా ఉంటుంది.
అనుకూలీకరించిన సేవ: నిర్దిష్ట ప్రాజెక్ట్ అవసరాలను తీర్చడానికి ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి, డైరెక్టివిటీ, పవర్ స్థాయి మరియు ఇంటర్ఫేస్ రకాన్ని పూర్తిగా అనుకూలీకరించవచ్చు.
వారంటీ: దీర్ఘకాలిక స్థిరత్వం మరియు వినియోగదారుల సంతృప్తిని నిర్ధారించడానికి 3 సంవత్సరాల వారంటీతో వస్తుంది.
మీరు వైడ్బ్యాండ్ RF ఐసోలేటర్ కోసం చూస్తున్నా లేదా కస్టమ్ హై-ఫ్రీక్వెన్సీ డ్రాప్-ఇన్/స్ట్రిప్లైన్ ఐసోలేటర్ కోసం చూస్తున్నా, అధునాతన RF సిస్టమ్ల కోసం ఈ ఉత్పత్తి ఒక పటిష్టమైన ఎంపిక.
కేటలాగ్







