3-6GHz డ్రాప్ ఇన్ / స్ట్రిప్లైన్ ఐసోలేటర్ తయారీదారు ACI3G6G12PIN
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 3-6GHz |
| చొప్పించడం నష్టం | P1→ P2: 0.5dB గరిష్టంగా 0.7dB గరిష్టంగా@-40 ºC నుండి +70ºC |
| విడిగా ఉంచడం | P2→ P1: 18dB కనిష్టం 16dB కనిష్టం@-40 ºC నుండి +70ºC |
| రాబడి నష్టం | 18dB కనిష్టం 16dB కనిష్టం@-40 ºC నుండి +70ºC |
| ఫార్వర్డ్ పవర్/రివర్స్ పవర్ | 50W/40W |
| దిశ | సవ్యదిశలో |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -40 ºC నుండి +70ºC |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ఇది 3-6GHz ఆపరేటింగ్ ఫ్రీక్వెన్సీ, ≤0.5dB (సాధారణ ఉష్ణోగ్రత)/≤0.7dB (-40℃ నుండి +70℃), ≥18dB ఐసోలేషన్, ≥18dB రిటర్న్ లాస్, 50W/40W ఫార్వర్డ్/రివర్స్ పవర్ టాలరెన్స్ కలిగిన ఒక అధిక-పనితీరు గల డ్రాప్ ఇన్ / ఐసోలేటర్ స్ట్రిప్లైన్ RF ఐసోలేటర్. ఈ ఉత్పత్తి స్ట్రిప్లైన్ నిర్మాణాన్ని అవలంబిస్తుంది, ఇంటర్ఫేస్ పరిమాణం 2.0×1.2×0.2mm, మొత్తం పరిమాణం 25×25×15mm, మరియు ట్రాన్స్మిషన్ సవ్యదిశలో ఉంటుంది. ఇది పరిమిత స్థలం మరియు అధిక విశ్వసనీయత అవసరాలు గల మైక్రోవేవ్ కమ్యూనికేషన్ సిస్టమ్లకు అనుకూలంగా ఉంటుంది.
అనుకూలీకరించిన సేవ: ప్రాజెక్ట్ అవసరాలకు అనుగుణంగా ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి, పవర్ స్థాయి, ప్యాకేజింగ్ రూపం మొదలైనవాటిని అనుకూలీకరించవచ్చు.
వారంటీ కాలం: ఉత్పత్తి దీర్ఘకాలిక స్థిరమైన పనితీరును నిర్ధారించడానికి మూడు సంవత్సరాల వారంటీని అందిస్తుంది.
కేటలాగ్






