RF కావిటీ ఫిల్టర్ కంపెనీ 26.95–31.05GHz ACF26.95G31.05G30S2
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ బ్యాండ్ | 26950-31050MHz |
| రాబడి నష్టం | ≥18dB |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤1.5dB |
| చొప్పించే నష్టం వైవిధ్యం | ఏదైనా 80MHz విరామంలో ≤0.3dB పీక్-పీక్ 27000-31000MHz పరిధిలో ≤0.6dB పీక్-పీక్ |
| తిరస్కరణ | ≥50dB @ DC-26000MHz ≥30dB @ 26000-26500MHz ≥30dB @ 31500-32000MHz ≥50dB @ 32000-50000MHz |
| సమూహ ఆలస్య వైవిధ్యం | ఏదైనా 80 MHz విరామంలో ≤1ns పీక్-టు-పీక్, 27000-31000MHz పరిధిలో |
| ఇంపెడెన్స్ | 50 ఓం |
| ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -30°C నుండి +70°C |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ACF26.95G31.05G30S2 అనేది Ka-బ్యాండ్ అప్లికేషన్ల కోసం రూపొందించబడిన ఒక హై-ఫ్రీక్వెన్సీ RF క్యావిటీ ఫిల్టర్, ఇది 26.95–31.05 GHz ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధిని కవర్ చేస్తుంది. ఇది రాడార్ సిస్టమ్లు, శాటిలైట్ కమ్యూనికేషన్లు, 5G మిల్లీమీటర్ వేవ్లు మరియు ఇతర హై-ఫ్రీక్వెన్సీ RF ఫ్రంట్-ఎండ్ ఫిల్టర్ అవసరాలకు అనుకూలంగా ఉంటుంది. ఈ ఉత్పత్తి అద్భుతమైన సిగ్నల్ ఐసోలేషన్ మరియు లాస్ కంట్రోల్ సామర్థ్యాలను కలిగి ఉంది: ఇన్సర్షన్ లాస్ ≤1.5dB అంత తక్కువగా, రిటర్న్ లాస్ ≥18dB.
తిరస్కరణ (≥50dB @ DC-26000MHz/≥30dB @ 26000-26500MHz/≥30dB @ 31500-32000MHz/≥50dB @ 32000-50000MHz).
ఫినిష్ సిల్వర్ (పరిమాణం 62.81×18.5×10mm), ఇంటర్ఫేస్ 2.92-ఫిమేల్/2.92-మేల్, ఇంపిడెన్స్ 50 ఓం, ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత -30°C నుండి +70°C వరకు, అన్నీ RoHS 6/6 పర్యావరణ ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా ఉన్నాయి.
చైనా యొక్క ప్రముఖ RF కావిటీ ఫిల్టర్ ఫ్యాక్టరీ మరియు సరఫరాదారుగా, మేము ఫ్రీక్వెన్సీ, ఇంటర్ఫేస్ మరియు స్ట్రక్చరల్ డిజైన్ వంటి పారామితులతో సహా OEM/ODM అనుకూలీకరణ సేవలకు మద్దతు ఇస్తాము. మీ ప్రాజెక్ట్ యొక్క దీర్ఘకాలిక స్థిరమైన పనితీరును నిర్ధారించడానికి ఈ ఉత్పత్తికి మూడు సంవత్సరాల నాణ్యతా హామీ కూడా ఉంది.
కేటలాగ్






