VHF కోయాక్సియల్ ఐసోలేటర్ 150–174MHz ACI150M174M20S
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 150-174MHz |
| చొప్పించడం నష్టం | చొప్పించడం నష్టం |
| విడిగా ఉంచడం | +25 ºC నుండి +60ºC వద్ద కనిష్టంగా 20dB -10 ºC వద్ద కనిష్టంగా 18dB |
| విఎస్డబ్ల్యుఆర్ | 1.2 గరిష్టంగా @+25 ºC నుండి +60ºC 1.3 గరిష్టంగా @-10 ºC |
| ఫార్వర్డ్ పవర్/ రివర్స్ పవర్ | 50W CW/20W CW |
| దిశ | సవ్యదిశలో |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -10 ºC నుండి +60ºC |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ఈ VHF కోయాక్సియల్ ఐసోలేటర్ 150–174MHz ఫ్రీక్వెన్సీ బ్యాండ్ కోసం రూపొందించబడింది. దీనికి తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్, అధిక ఐసోలేషన్, 50W ఫార్వర్డ్/20W రివర్స్ పవర్ మరియు SMA-ఫిమేల్ కనెక్టర్ ఉన్నాయి, ఇది VHF RF అప్లికేషన్లకు అనుకూలంగా ఉంటుంది. ఇది వైర్లెస్ కమ్యూనికేషన్, బ్రాడ్కాస్టింగ్ పరికరాలు మరియు రిసీవర్ ఫ్రంట్-ఎండ్ ప్రొటెక్షన్ వంటి RF అప్లికేషన్ సందర్భాలకు అనుకూలంగా ఉంటుంది.
అపెక్స్ అనేది ఒక ప్రొఫెషనల్ VHF కోయాక్సియల్ ఐసోలేటర్ తయారీదారు, ఇది OEM/ODM అనుకూలీకరణ మరియు స్థిరమైన సరఫరాకు మద్దతు ఇస్తుంది, సిస్టమ్ ఇంటిగ్రేషన్ మరియు బల్క్ కొనుగోలు అవసరాలకు అనువైనది.
కేటలాగ్






