పవర్ డివైడర్ తయారీదారు 694–3800MHz APD694M3800MQNF
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 694-3800MHz |
| విభజన | 2dB |
| స్ప్లిట్ లాస్ | 3dB |
| విఎస్డబ్ల్యుఆర్ | 1.25:1@అన్ని పోర్ట్లు |
| చొప్పించడం నష్టం | 0.6dB |
| ఇంటర్మాడ్యులేషన్ | -153dBc , 2x43dBm(900MHz. 1800MHz వద్ద రిఫ్లెక్షన్ టెస్టింగ్) |
| విడిగా ఉంచడం | 18dB |
| పవర్ రేటింగ్ | 50W |
| ఇంపెడెన్స్ | 50Ω |
| కార్యాచరణ ఉష్ణోగ్రత | -25ºC నుండి +55ºC |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ఈ RF పవర్ డివైడర్ 694–3800MHz విస్తృత ఫ్రీక్వెన్సీ బ్యాండ్ కోసం రూపొందించబడింది. ఇది తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్ (≤0.6dB), అధిక ఐసోలేషన్ (≥18dB), 50W పవర్ హ్యాండ్లింగ్, 2-వే స్ప్లిట్, QN-ఫిమేల్ కనెక్టర్లను కలిగి ఉండి, 5G కమ్యూనికేషన్స్, DAS సిస్టమ్స్, టెస్ట్ మరియు మెజర్మెంట్, మరియు బ్రాడ్కాస్ట్ సిస్టమ్స్కు అనుకూలంగా ఉంటుంది.
ఒక ప్రొఫెషనల్ పవర్ డివైడర్ తయారీదారుగా, అపెక్స్ మైక్రోవేవ్ ఫ్యాక్టరీ వివిధ వినియోగదారుల సిస్టమ్ ఇంటిగ్రేషన్ అవసరాలను తీర్చడానికి అనుకూలీకరించిన డిజైన్, స్థిరమైన సరఫరా మరియు OEM బ్యాచ్ సేవలను అందిస్తుంది.
కేటలాగ్






