VHF కోయాక్సియల్ సర్క్యులేటర్ తయారీదారు 150–162MHz ACT150M162M20S
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 150-162MHz |
| చొప్పించడం నష్టం | P1→P2→P3: 0.6dB గరిష్టం |
| విడిగా ఉంచడం | P3→P2→P1: 20dB కనిష్టంగా@+25 ºC నుండి +60ºC -10 ºC వద్ద కనిష్టంగా 18dB |
| విఎస్డబ్ల్యుఆర్ | 1.2 గరిష్టంగా@+25 ºC నుండి +60ºC 1.3 గరిష్టంగా@-10 ºC |
| ఫార్వర్డ్ పవర్/ రివర్స్ పవర్ | 50W CW/20W CW |
| దిశ | సవ్యదిశలో |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -10 ºC నుండి +60ºC |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ఈ ఉత్పత్తి 150–162MHz ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి, తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్, అధిక ఐసోలేషన్, 50W ఫార్వర్డ్/20W రివర్స్ పవర్, SMA-ఫిమేల్ కనెక్టర్లతో కూడిన అధిక పనితీరు గల VHF కోయాక్సియల్ సర్క్యులేటర్. దీనిని యాంటెన్నా రక్షణ, వైర్లెస్ కమ్యూనికేషన్ మరియు రాడార్ సిస్టమ్ల వంటి VHF RF సిస్టమ్లలో విస్తృతంగా ఉపయోగిస్తారు.
ఒక ప్రొఫెషనల్ VHF కోయాక్సియల్ సర్క్యులేటర్ తయారీదారుగా, అపెక్స్ అనుకూలీకరించిన OEM సేవలను అందిస్తుంది, ఇవి సిస్టమ్ ఇంటిగ్రేటర్లు మరియు కమ్యూనికేషన్ పరికరాల తయారీదారులు పెద్దమొత్తంలో కొనుగోలు చేయడానికి అనుకూలంగా ఉంటాయి.
కేటలాగ్






