2200- 2290MHz చైనా RF కావిటీ ఫిల్టర్ సరఫరాదారులు ACF2200M2290M70RWP
| పారామితులు | RX |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 2200-2290MHz |
| రాబడి నష్టం | ≥15dB |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤1.0dB |
| విడిగా ఉంచడం | ≥70dB@2025-2110MHz |
| శక్తి | 50 వాట్స్ |
| ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -40°C నుండి +85°C |
| ఇంపెడెన్స్ | 50Ω |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ఈ 2200-2290MHz RF క్యావిటీ ఫిల్టర్, కమ్యూనికేషన్ బేస్ స్టేషన్లు, మైక్రోవేవ్ ఫ్రంట్-ఎండ్ల వంటి అధిక విశ్వసనీయత గల అప్లికేషన్ల కోసం రూపొందించబడింది. దీనిలో రిటర్న్ లాస్ ≥15dB, ఇన్సర్షన్ లాస్ ≤1.0dB, ఐసోలేషన్ ≥70dB@2025-2110MHz, మరియు కఠినమైన వాతావరణాల కోసం IP68 ప్రొటెక్షన్ వంటి ఫీచర్లు ఉన్నాయి. 50Ω ఇంపిడెన్స్, N-ఫిమేల్ కనెక్టర్, మరియు RoHS 6/6 ప్రమాణాలకు అనుగుణమైన మెటీరియల్స్తో నిర్మించబడిన ఈ క్యావిటీ ఫిల్టర్, స్థిరమైన సిగ్నల్ ట్రాన్స్మిషన్ను నిర్ధారిస్తుంది. ఒక ప్రొఫెషనల్ RF ఫిల్టర్ సరఫరాదారు మరియు తయారీదారుగా, మేము సిస్టమ్ ఇంటిగ్రేటర్లు మరియు డిస్ట్రిబ్యూటర్ల కోసం OEM/ODM సొల్యూషన్స్ మరియు బల్క్ సపోర్ట్ను అందిస్తాము.
కేటలాగ్










