స్ట్రిప్లైన్ ఐసోలేటర్స్ ఫ్యాక్టరీ 3.8-8.0GHz ACI3.8G8.0G16PIN
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 3.8-8.0GHz |
| చొప్పించడం నష్టం | P1 →P2: 0.9dB max@3.8-4.0GHzP1 →P2: 0.7dB max@4.0-8.0GHz |
| విడిగా ఉంచడం | P2→P1: 14dB min@3.8-4.0GHz P2→P1: 16dB min@4.0-8.0GHz |
| విఎస్డబ్ల్యుఆర్ | 1.7max@3.8-4.0GHz1.5max@4.0-8.0GHz |
| ఫార్వర్డ్ పవర్/రివర్స్ పవర్ | 100W CW/75W |
| దిశ | సవ్యదిశలో |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -40 ºC నుండి +85ºC |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ACI3.8G8.0G16PIN అనేది 3.8–8.0GHz అధిక ఫ్రీక్వెన్సీ బ్యాండ్ను కవర్ చేసే ఒక అధిక-పనితీరు గల స్ట్రిప్లైన్ ఐసోలేటర్, ఇది తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్ (≤0.9dB), అధిక ఐసోలేషన్ (≥16dB) మరియు మంచి రిటర్న్ లాస్ పనితీరు (≤1.5 VSWR) కలిగి ఉంటుంది.
ఈ ఉత్పత్తి 100W ఫార్వర్డ్ పవర్ మరియు 75W రివర్స్ పవర్కు మద్దతు ఇస్తుంది, విస్తృత ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత పరిధిని (-40°C ~ +85°C) కలిగి ఉంటుంది మరియు RoHS పర్యావరణ ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా ఉంటుంది.
చైనాకు చెందిన RF ఐసోలేటర్ సరఫరాదారుగా, మేము కస్టమ్ డిజైన్ సేవలు మరియు టోకు సరఫరాకు మద్దతు ఇస్తాము.
కేటలాగ్






