Rf పవర్ డివైడర్ ఫ్యాక్టరీ 300-960MHz APD300M960M02N
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 300-960MHz |
| విఎస్డబ్ల్యుఆర్ | ≤1.25 |
| స్ప్లిట్ లాస్ | ≤3.0 |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤0.3dB |
| విడిగా ఉంచడం | ≥20dB |
| పిఐఎం | -130dBc@2*43dBm |
| ఫార్వర్డ్ పవర్ | 100W |
| రివర్స్ పవర్ | 5W |
| అన్ని పోర్ట్ల ఇంపెడెన్స్ | 50 ఓం |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -25°C~ +75°C |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ఈ పవర్ డివైడర్ 300-960MHz ఫ్రీక్వెన్సీ బ్యాండ్కు మద్దతు ఇస్తుంది, తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్ (≤0.3dB), మంచి ఐసోలేషన్ (≥20dB) మరియు అధిక PIM పనితీరును (-130dBc@2*43dBm) అందిస్తుంది, మరియు సమర్థవంతమైన సిగ్నల్ పంపిణీ మరియు ప్రసారాన్ని నిర్ధారించడానికి వైర్లెస్ కమ్యూనికేషన్స్, రాడార్ సిస్టమ్స్ మరియు ఇతర రంగాలలో విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది.
అనుకూలీకరించిన సేవ: నిర్దిష్ట అప్లికేషన్ సందర్భాలకు అనుగుణంగా, కస్టమర్ అవసరాలకు తగినట్లుగా అనుకూలీకరించిన డిజైన్ను అందించడం.
వారంటీ వ్యవధి: దీర్ఘకాలిక స్థిరమైన పనితీరును నిర్ధారించడానికి మరియు వినియోగదారుల వాడకంలోని నష్టాలను తగ్గించడానికి, ఈ ఉత్పత్తికి మూడు సంవత్సరాల వారంటీ వ్యవధి అందించబడింది.
కేటలాగ్






