LC హైపాస్ ఫిల్టర్ సరఫరాదారు 118- 138MHz ALCF118M138M45N
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 118-138MHz |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤1.0dB |
| రాబడి నష్టం | ≥15dB |
| తిరస్కరణ | ≥40dB@87.5-108MHz |
| పవర్ హ్యాండ్లింగ్ | 50W |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -40°C నుండి +85°C |
| ఇంపెడెన్స్ | 50Ω |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ఇది విశ్వసనీయమైన RF ఫిల్టర్ సరఫరాదారు మరియు ఫ్యాక్టరీ అయిన APEX మైక్రోవేవ్ ద్వారా అభివృద్ధి చేయబడిన అధిక పనితీరు గల LC హైపాస్ ఫిల్టర్. ఈ ఫిల్టర్ ప్రత్యేకంగా VHF బ్యాండ్ సిస్టమ్ల కోసం రూపొందించబడింది, ఇది 118-138MHz ఫ్రీక్వెన్సీని అందిస్తూనే, 87-108MHz పరిధిలోని FM సిగ్నల్లను సమర్థవంతంగా తిరస్కరిస్తుంది.
This LC Highpass Filter low insertion loss (≤1.0dB), return loss ≥15dB, and rejection ≥40dB@87.5-108MHz in the FM band, making it ideal for applications requiring FM signal suppression, such as radio base stations and RF front-end modules. With a 50W power handling capacity and a temperature tolerance from -40°C to +85°C, this FM rejection filter ensures reliable performance even in harsh environments.
(60mm x 40mm x 30mm) కొలతలు గల దీనిలో N-మేల్ మరియు N-ఫీమేల్ కనెక్టర్లు ఉంటాయి.
మేము వినియోగదారుల నిర్దిష్ట అవసరాలకు సరిపోయేలా ఫ్రీక్వెన్సీ శ్రేణులు, కనెక్టర్లు మరియు హౌసింగ్ కొలతల కోసం అనుకూలీకరణ సేవలను అందిస్తాము. మూడేళ్ల వారంటీతో, ఈ LC హైపాస్ ఫిల్టర్ దీర్ఘకాలిక కార్యాచరణ స్థిరత్వాన్ని నిర్ధారిస్తుంది.
మీరు RF ఫిల్టర్ తయారీదారు నుండి సేకరిస్తున్నా లేదా కస్టమ్ RF ఫ్రంట్-ఎండ్ ఫిల్టర్ అవసరమైనా, APEX మైక్రోవేవ్ ప్రామాణిక మరియు అనుకూలీకరించిన పరిష్కారాలు రెండింటినీ వృత్తిపరమైన సాంకేతిక మద్దతు మరియు బల్క్ సరఫరా సామర్థ్యాలతో అందిస్తుంది.
కేటలాగ్







