1500-1700MHz డైరెక్షనల్ కప్లర్ ADC1500M1700M30S
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 1500-1700MHz |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤0.4dB |
| VSWR ప్రాథమిక | ≤1.3:1 |
| VSWR సెకండరీ | ≤1.3:1 |
| దిశానిర్దేశం | ≥18dB |
| కప్లింగ్ | 30±1.0dB |
| శక్తి | 10W |
| ఇంపెడెన్స్ | 50Ω |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -20°C నుండి +70°C |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ADC1500M1700M30S అనేది RF కమ్యూనికేషన్ కోసం రూపొందించబడిన ఒక డైరెక్షనల్ కప్లర్, ఇది 1500-1700MHz ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధికి మద్దతు ఇస్తుంది. ఈ ఉత్పత్తి తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్ (≤0.4dB) మరియు అద్భుతమైన డైరెక్టివిటీ (≥18dB) కలిగి ఉండి, సమర్థవంతమైన సిగ్నల్ ప్రసారాన్ని నిర్ధారిస్తుంది మరియు సిగ్నల్ జోక్యాన్ని తగ్గిస్తుంది. ఇది 30±1.0dB స్థిరమైన కప్లింగ్ డిగ్రీని కలిగి ఉంది మరియు వివిధ రకాల అధిక-ఖచ్చితత్వ RF సిస్టమ్లు మరియు పరికరాలకు అనుకూలంగా ఉంటుంది.
అదనంగా, ఈ ఉత్పత్తి 10W వరకు పవర్ ఇన్పుట్కు మద్దతు ఇస్తుంది మరియు విస్తృత ఉష్ణోగ్రత అనుకూలత పరిధిని (-20°C నుండి +70°C) కలిగి ఉంది. దీని కాంపాక్ట్ పరిమాణం మరియు SMA-ఫిమేల్ ఇంటర్ఫేస్, స్థలం పరిమితంగా ఉన్న పరిసరాలలో దీనిని ఉపయోగించడానికి ప్రత్యేకంగా సౌకర్యవంతంగా చేస్తాయి.
అనుకూలీకరణ సేవ: కస్టమర్ అవసరాలకు అనుగుణంగా ఇంటర్ఫేస్ రకం మరియు ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి వంటి వివిధ అనుకూలీకరణ ఎంపికలను అందిస్తాము. వారంటీ కాలం: ఉత్పత్తి దీర్ఘకాలిక స్థిరమైన పనితీరును నిర్ధారించడానికి మూడు సంవత్సరాల వారంటీ కాలం ఉంటుంది.
మరింత సమాచారం లేదా అనుకూలీకరించిన పరిష్కారాల కోసం మమ్మల్ని సంప్రదించడానికి స్వాగతం!
కేటలాగ్






