VHF కోయాక్సియల్ ఐసోలేటర్ 135–175MHz RF ఐసోలేటర్ సరఫరాదారు ACI135M175M20N
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 135-175MHz |
| చొప్పించడం నష్టం | P1→ P2:0.5dB గరిష్టం |
| విడిగా ఉంచడం | P2→ P1: 20dB కనిష్టం |
| విఎస్డబ్ల్యుఆర్ | 1.25 గరిష్టంగా |
| ఫార్వర్డ్ పవర్ | 150W CW |
| దిశ | సవ్యదిశలో |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -0 ºC నుండి +60ºC |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ఈ ఉత్పత్తి VHF బ్యాండ్ కోసం ప్రత్యేకంగా రూపొందించబడిన ఒక కోయాక్సియల్ ఐసోలేటర్. ఇది 135–175MHz ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధిని కవర్ చేస్తుంది, దీని ఇన్సర్షన్ లాస్ P1→P2: గరిష్టంగా 0.5dB, ఐసోలేషన్ P2→P1: కనిష్టంగా 20dB మరియు ఇది 150W నిరంతర తరంగ శక్తి ప్రసారానికి మద్దతు ఇస్తుంది. ఇది కాంపాక్ట్ నిర్మాణం మరియు స్పష్టమైన దిశానిర్దేశం (సవ్యదిశ) కలిగిన N-రకం ఫీమేల్ కనెక్టర్ను ఉపయోగిస్తుంది. ఇది వైర్లెస్ కమ్యూనికేషన్ సిస్టమ్లు, బ్రాడ్కాస్టింగ్, యాంటెన్నా రక్షణ మరియు ఇతర అప్లికేషన్ సందర్భాలకు అనుకూలంగా ఉంటుంది.
అపెక్స్ ఫ్యాక్టరీ సైనిక కమ్యూనికేషన్లు, వాణిజ్య ప్రసారాలు మరియు ప్రయోగశాల పరీక్షా పరికరాలకు అనువైన అనుకూలీకరించిన సేవలు మరియు బ్యాచ్ డెలివరీకి మద్దతు ఇస్తుంది.
కేటలాగ్






