చైనా కావిటీ ఫిల్టర్ డిజైన్ 700- 740MHz ACF700M740M80GD
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 700-740MHz |
| రాబడి నష్టం | ≥18dB |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤1.0dB |
| పాస్బ్యాండ్ చొప్పించే నష్టం వైవిధ్యం | 700-740MHz పరిధిలో ≤0.25dB పీక్-పీక్ |
| తిరస్కరణ | ≥80dB@DC-650MHz ≥80dB@790-1440MHz |
| సమూహ ఆలస్య వైవిధ్యం | లీనియర్: 0.5ns/MHz రిపుల్: ≤5.0ns పీక్-పీక్ |
| ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -30°C నుండి +70°C |
| ఇంపెడెన్స్ | 50Ω |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
అపెక్స్ మైక్రోవేవ్ వారి 700–740MHz క్యావిటీ ఫిల్టర్ అనేది బేస్ స్టేషన్లు మరియు RF సిగ్నల్ చైన్ల వంటి వైర్లెస్ కమ్యూనికేషన్ సిస్టమ్ల కోసం ప్రత్యేకంగా రూపొందించబడిన ఒక అధిక-పనితీరు గల RF ఫిల్టర్. ≤1.0dB తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్ మరియు అద్భుతమైన రిజెక్షన్ (≥80dB@DC-650MHz/≥80dB@790-1440MHz) కలిగి ఉన్న ఈ ఫిల్టర్, స్వచ్ఛమైన మరియు నమ్మకమైన సిగ్నల్ ప్రసారాన్ని నిర్ధారిస్తుంది.
ఇది స్థిరమైన రిటర్న్ లాస్ను (≥18dB) నిర్వహిస్తుంది. ఈ ఫిల్టర్ SMA-ఫిమేల్ కనెక్టర్ను ఉపయోగిస్తుంది.
ఈ RF కావిటీ ఫిల్టర్ OEM/ODM అనుకూలీకరణ సేవలకు మద్దతు ఇస్తుంది, దీని ద్వారా ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి, ఇంటర్ఫేస్ రకాలు మరియు కొలతలను మీ అప్లికేషన్ అవసరాలకు అనుగుణంగా మార్చుకోవచ్చు. ఈ ఉత్పత్తి RoHS 6/6 పర్యావరణ ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా ఉంటుంది మరియు దీనికి మూడేళ్ల వారంటీ ఉంది, ఇది దీర్ఘకాలిక వినియోగానికి హామీ ఇస్తుంది.
చైనాలో ఒక ప్రొఫెషనల్ RF కావిటీ ఫిల్టర్ తయారీదారు మరియు సరఫరాదారుగా, మేము విస్తరించదగిన ఉత్పత్తి సామర్థ్యాలు, వేగవంతమైన డెలివరీ మరియు సాంకేతిక మద్దతును అందిస్తాము.
కేటలాగ్






