మైక్రోవేవ్ కావిటీ ఫిల్టర్ తయారీదారులు 8430- 8650MHz ACF8430M8650M70SF1
| పారామితులు | స్పెసిఫికేషన్లు |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 8430-8650MHz |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤1.3dB |
| రిపుల్ | ≤±0.4dB |
| రాబడి నష్టం | ≥15dB |
| తిరస్కరణ | ≧70dB@7700MHz ≧70dB@8300MHz ≧70dB@8800MHz ≧70dB@9100MHz |
| పవర్ హ్యాండ్లింగ్ | 10 వాట్ |
| ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -20°C నుండి +70°C |
| ఇంపెడెన్స్ | 50Ω |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ACF8430M8650M70SF1 అనేది 8430-8650 MHz ఆపరేటింగ్ ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి మరియు SMA-F ఇంటర్ఫేస్ డిజైన్తో కూడిన ఒక అధిక-పనితీరు గల మైక్రోవేవ్ కావిటీ ఫిల్టర్. ఈ ఫిల్టర్కు తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్ (≤1.3dB), రిటర్న్ లాస్ ≥15dB, రిపుల్ ≤±0.4dB, ఇంపిడెన్స్ 50Ω ఉన్నాయి. ఇది కీలకమైన కమ్యూనికేషన్ ఫ్రీక్వెన్సీ బ్యాండ్లలో స్థిరమైన మరియు సమర్థవంతమైన సిగ్నల్ ప్రసారాన్ని నిర్ధారిస్తుంది. దీని అద్భుతమైన యాంటీ-ఇంటర్ఫెరెన్స్ పనితీరు కారణంగా, దీనిని శాటిలైట్ కమ్యూనికేషన్స్, రాడార్ సిస్టమ్స్, మైక్రోవేవ్ లింక్స్ మరియు స్పెక్ట్రమ్ మేనేజ్మెంట్లో విస్తృతంగా ఉపయోగిస్తారు.
ఒక ప్రొఫెషనల్ RF కావిటీ ఫిల్టర్ తయారీదారు మరియు సరఫరాదారుగా, మేము నిర్దిష్ట ఫ్రీక్వెన్సీ బ్యాండ్లు, ఇంటర్ఫేస్లు, పరిమాణాలు మరియు ఎలక్ట్రికల్ పనితీరుకు అనుగుణంగా కస్టమైజ్ చేయడానికి మరియు అభివృద్ధి చేయడానికి కస్టమర్లకు మద్దతు ఇస్తాము. అలాగే, ఫిల్టర్ పనితీరు కోసం వివిధ వాణిజ్య మరియు సైనిక కమ్యూనికేషన్ పరికరాల యొక్క కఠినమైన అవసరాలను తీర్చడానికి OEM/ODM సేవలను అందిస్తాము.
అదనంగా, దీర్ఘకాలిక ఉపయోగంలో వినియోగదారులకు స్థిరత్వం మరియు విశ్వసనీయతను నిర్ధారించడానికి ఈ ఉత్పత్తి 3 సంవత్సరాల నాణ్యత వారంటీ సేవను కలిగి ఉంది. అది నమూనా పరీక్ష అయినా, చిన్న బ్యాచ్ సేకరణ అయినా, లేదా పెద్ద ఎత్తున అనుకూలీకరించిన డెలివరీ అయినా, మేము సౌకర్యవంతమైన మరియు సమర్థవంతమైన వన్-స్టాప్ RF ఫిల్టర్ పరిష్కారాలను అందించగలము.
కేటలాగ్






