వేవ్గైడ్ ఫిల్టర్ సరఫరాదారు 9.0-9.5GHz AWGF9G9.5GWR90
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 9.0-9.5GHz |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤0.6dB |
| రాబడి నష్టం | ≥18dB |
| తిరస్కరణ | ≥45dB@DC-8.5GHz ≥45dB@10GHz |
| సగటు శక్తి | 200 W |
| గరిష్ట శక్తి | 43 KW |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -20°C నుండి +70°C |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -40°C నుండి +115°C |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
AWGF9G9.5GWR90 అనేది 9.0-9.5GHz ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధిని కవర్ చేస్తూ, అధిక-పనితీరు గల RF అప్లికేషన్ల కోసం రూపొందించబడిన ఒక వేవ్గైడ్ ఫిల్టర్. ఈ ఉత్పత్తి తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్ (≤0.6dB) మరియు అధిక రిటర్న్ లాస్ (≥18dB) కలిగి ఉండి, అనవసరమైన సిగ్నల్లను సమర్థవంతంగా అణచివేసి, సిస్టమ్ యొక్క సిగ్నల్ నాణ్యతను నిర్ధారిస్తుంది. దీని అద్భుతమైన పవర్ హ్యాండ్లింగ్ సామర్థ్యం (200W సగటు పవర్, 43KW పీక్ పవర్) దీనిని అధిక పవర్ అవసరాలున్న అప్లికేషన్లకు అనువుగా చేస్తుంది.
ఈ ఉత్పత్తి RoHS ధృవీకరించబడిన పదార్థాలను ఉపయోగిస్తుంది, పర్యావరణ పరిరక్షణ ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా ఉంటుంది మరియు సున్నితమైన, మన్నికైన రూపాన్ని కలిగి ఉంటుంది. దీనిని రాడార్ వ్యవస్థలు, కమ్యూనికేషన్ పరికరాలు మరియు ఇతర రంగాలలో విస్తృతంగా ఉపయోగిస్తారు.
అనుకూలీకరించిన సేవ: కస్టమర్ అవసరాలకు అనుగుణంగా పవర్ మరియు ఫ్రీక్వెన్సీ రేంజ్ వంటి విభిన్న అనుకూలీకరించిన ఎంపికలను అందించండి. మూడేళ్ల వారంటీ: సాధారణ వినియోగంలో ఉత్పత్తి యొక్క దీర్ఘకాలిక స్థిరత్వాన్ని నిర్ధారించడానికి మూడేళ్ల వారంటీని అందించండి.
కేటలాగ్






