ఆధునిక వైర్లెస్ కమ్యూనికేషన్ వ్యవస్థలలో, పనితీరుఫిల్టర్సిగ్నల్ నాణ్యత మరియు సిస్టమ్ స్థిరత్వాన్ని నేరుగా ప్రభావితం చేస్తుంది. అపెక్స్ మైక్రోవేవ్ యొక్కA3CF832M2485M50NLP ట్రై-బ్యాండ్ కావిటీ ఫిల్టర్ఇది కమ్యూనికేషన్ పరికరాల కోసం ఖచ్చితమైన మరియు అత్యంత అణచివేయబడిన RF సిగ్నల్ నియంత్రణ పరిష్కారాలను అందించడానికి రూపొందించబడింది, ఇది మల్టీ-బ్యాండ్ సిగ్నల్ పరిసరాలలో విస్తృత శ్రేణి అప్లికేషన్ అవసరాలకు అనుకూలంగా ఉంటుంది.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
దిఫిల్టర్మూడు కీలక ఫ్రీక్వెన్సీ బ్యాండ్లకు మద్దతు ఇస్తుంది: 832–928MHz, 1420–1450MHz, మరియు 2400–2485MHz. దీనికి చాలా తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్ ఉంటుంది (≤1.0dB) మరియు మంచి రిటర్న్ లాస్ (≥18dB), సంక్లిష్టమైన వైర్లెస్ సిస్టమ్ల కోసం అద్భుతమైన ఇన్-బ్యాండ్ పనితీరును మరియు అవుట్-ఆఫ్-బ్యాండ్ ఐసోలేషన్ను అందిస్తుంది.
సాంకేతిక పారామితులు క్లుప్తంగా:
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 832-928MHz & 1420-1450MHz & 2400-2485MHz |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤1.0 dB |
| రిపుల్ | ≤1.0 dB |
| రాబడి నష్టం | ≥ 18 dB |
| తిరస్కరణ | 50dB @ DC-790MHz 50dB @ 974MHz 50dB @ 1349MHz 50dB @ 1522MHz 50dB @ 2280MHz 50dB @ 2610-6000MHz |
| గరిష్ట ఆపరేటింగ్ పవర్ | 100W RMS |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -20℃~+85℃ |
| ఇన్/అవుట్ ఇంపెడెన్స్ | 50Ω |
నిర్మాణం మరియు ప్రయోజనాలు
దికావిటీ ఫిల్టర్ఇది అద్భుతమైన విద్యుదయస్కాంత షీల్డింగ్ మరియు ఉష్ణ స్థిరత్వం కలిగిన సిల్వర్ హౌసింగ్ను ఉపయోగిస్తుంది. ప్రామాణిక N-ఫిమేల్ ఇంటర్ఫేస్ను ఇన్స్టాల్ చేయడం మరియు నిర్వహించడం సులభం, మరియు ఇది సాధారణ సిస్టమ్ నిర్మాణానికి అనుకూలంగా ఉంటుంది. దీని ≤1.0dB ఇన్సర్షన్ లాస్ డిజైన్ సిగ్నల్ నష్టాన్ని తగ్గిస్తుంది మరియు సిస్టమ్ ట్రాన్స్మిషన్ సామర్థ్యాన్ని సమర్థవంతంగా మెరుగుపరుస్తుంది.
అప్లికేషన్ దృశ్యాలు
వైర్లెస్ బేస్ స్టేషన్ సిస్టమ్లు, సాంప్రదాయ కమ్యూనికేషన్ సిస్టమ్లు, పారిశ్రామిక వైర్లెస్ పరికరాలు మరియు RF మాడ్యూల్స్ వంటి ప్రసిద్ధ RF సందర్భాలకు వర్తిస్తుంది.
అపెక్స్ను ఎంచుకోవడానికి గల కారణాలు
ఒక ప్రొఫెషనల్ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, అపెక్స్ మైక్రోవేవ్ పరిణతి చెందిందికావిటీ ఫిల్టర్రూపకల్పన సామర్థ్యాలు (చైనా కావిటీ ఫిల్టర్ డిజైన్మరియు వినియోగదారులకు మల్టీ-బ్యాండ్, అధిక-నిరోధక, OEM అనుకూలీకరించిన కావిటీ ఫిల్టర్ పరిష్కారాలను అందిస్తుంది. మేము అందించేవి:
బహుళ-బ్యాండ్ కలయికలకు మద్దతు ఇచ్చే అనుకూలీకరించిన ఫిల్టర్ సేవలు
బల్క్ సప్లై మరియు టెక్నికల్ డాకింగ్కు మద్దతు
మూడేళ్ల వారంటీ, స్థిరమైన డెలివరీ
మరింత ఉత్పత్తి సమాచారం కోసం లేదా అనుకూలీకరించిన అభివృద్ధి సహకారం కోసం, దయచేసి మా అధికారిక వెబ్సైట్ను సందర్శించండి లేదా సేల్స్ ఇంజనీర్ను సంప్రదించండి:
sales@apextech-mw.com
https://www.apextech-mw.com/
పోస్ట్ చేసిన సమయం: జూలై-04-2025
కేటలాగ్