వృత్తిపరమైన వైర్లెస్ కమ్యూనికేషన్ వ్యవస్థలలో,RF ఫిల్టర్లుసిగ్నల్ స్క్రీనింగ్ మరియు ఇంటర్ఫెరెన్స్ అణచివేతకు ఇవి కీలకమైన భాగాలు, మరియు వాటి పనితీరు సిస్టమ్ యొక్క స్థిరత్వం మరియు విశ్వసనీయతకు నేరుగా సంబంధం కలిగి ఉంటుంది. అపెక్స్ మైక్రోవేవ్ యొక్కACF429M448M50N కావిటీ ఫిల్టర్ఇది మిడ్-బ్యాండ్ RF అప్లికేషన్ల కోసం రూపొందించబడింది, అద్భుతమైన ఫిల్టరింగ్ పనితీరు మరియు నిర్మాణ స్థిరత్వాన్ని కలిగి ఉంది, మరియు ప్రైవేట్ నెట్వర్క్ కమ్యూనికేషన్లు, రిలే స్టేషన్ సిస్టమ్లు, వైర్లెస్ ట్రాన్స్మిషన్/రిసెప్షన్ ఫ్రంట్-ఎండ్లు మరియు ఇతర సందర్భాలలో విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది.
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 429-448MHz |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤1.0 dB |
| రిపుల్ | ≤1.0 dB |
| రాబడి నష్టం | ≥ 18 dB |
| తిరస్కరణ | 50dB @ DC-407MHz 50dB @ 470-6000MHz |
| గరిష్ట ఆపరేటింగ్ పవర్ | 100W RMS |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -20℃~+85℃ |
| ఇన్/అవుట్ ఇంపెడెన్స్ | 50Ω |
అప్లికేషన్ దృశ్యాలు
ఇదిఫిల్టర్ఈ క్రింది సందర్భాలు మరియు వ్యవస్థలలో విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది:
ప్రైవేట్ నెట్వర్క్ కమ్యూనికేషన్ రిలే స్టేషన్, వైర్లెస్ ప్రసారం/స్వీకరణ ఫ్రంట్ ఎండ్, ప్రజా భద్రతా కమ్యూనికేషన్ వ్యవస్థ, పారిశ్రామిక వైర్లెస్ నియంత్రణ వ్యవస్థ, ప్రసార మరియు కొలత మరియు నియంత్రణ కమ్యూనికేషన్ మాడ్యూల్
OEM/ODM సేవా మద్దతు
ఒక ప్రొఫెషనల్ RF మైక్రోవేవ్ పరికరాల తయారీదారుగా, అపెక్స్ మైక్రోవేవ్ పూర్తి OEM/ODM సేవలను అందిస్తుంది మరియు ఈ క్రింది అనుకూలీకరణకు మద్దతు ఇస్తుంది:
ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి, పాస్బ్యాండ్ వెడల్పు అనుకూలీకరణ, ఇంటర్ఫేస్ రకం మరియు నిర్మాణ పరిమాణ సవరణ, ఉపరితల చికిత్స, అవసరమైన విధంగా ఇన్స్టాలేషన్ పద్ధతి సర్దుబాటు, నమూనా ప్రూఫింగ్ మరియు బ్యాచ్ డెలివరీలో సౌకర్యవంతమైన సమన్వయం
మరింత వివరణాత్మక సాంకేతిక సమాచారం కోసంACF429M448M50N ఫిల్టర్లేదా అనుకూలీకరించిన పరిష్కారాల కోసం, దయచేసి అపెక్స్ అధికారిక వెబ్సైట్ను సందర్శించండి లేదా మా సాంకేతిక బృందాన్ని సంప్రదించండి.
Email: sales@apextech-mw.com
అధికారిక వెబ్సైట్:https://www.apextech-mw.com/
పోస్ట్ చేసిన సమయం: జూలై-11-2025
కేటలాగ్