అధిక పనితీరు గల స్ట్రిప్లైన్ RF సర్క్యులేటర్ ACT1.0G1.0G20PIN
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 1.0-1.1GHz |
| చొప్పించడం నష్టం | P1→ P2→ P3: 0.3dB గరిష్టం |
| విడిగా ఉంచడం | P3→ P2→ P1: 20dB కనిష్టం |
| విఎస్డబ్ల్యుఆర్ | 1.2 గరిష్టంగా |
| ఫార్వర్డ్ పవర్/రివర్స్ పవర్ | 200W /200W |
| దిశ | సవ్యదిశలో |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -40 ºC నుండి +85ºC |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ACT1.0G1.1G20PIN స్ట్రిప్లైన్ సర్క్యులేటర్ అనేది 1.0-1.1GHz L-బ్యాండ్ ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధిలో పనిచేసే ఒక అధిక-పనితీరు గల RF కాంపోనెంట్. డ్రాప్-ఇన్ సర్క్యులేటర్గా రూపొందించబడిన ఇది, తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్ (≤0.3dB), అధిక ఐసోలేషన్ (≥20dB), మరియు అద్భుతమైన VSWR (≤1.2) లను అందిస్తూ, సిగ్నల్ సమగ్రతకు మరియు పనితీరు స్థిరత్వానికి హామీ ఇస్తుంది.
ఈ స్ట్రిప్లైన్ సర్క్యులేటర్ 200W వరకు ఫార్వర్డ్ మరియు రివర్స్ పవర్కు మద్దతు ఇస్తుంది, ఇది వాతావరణ రాడార్ వ్యవస్థలు, విమాన ట్రాఫిక్ నియంత్రణకు అనువుగా ఉంటుంది. దీని స్ట్రిప్లైన్ నిర్మాణం (25.4×25.4×10.0mm) మరియు RoHS-కంప్లైంట్ మెటీరియల్, హై-ఫ్రీక్వెన్సీ సిస్టమ్లలో సజావుగా కలిసిపోయేలా చేస్తాయి.
ఫ్రీక్వెన్సీ, పవర్, సైజు మరియు ఇతర పారామితులను అనుకూలీకరించుకోవడానికి మద్దతు ఇస్తుంది మరియు మూడు సంవత్సరాల వారంటీని అందిస్తుంది.
కేటలాగ్






