450-512MHz UHF సర్ఫేస్ మౌంట్ ఐసోలేటర్ ACI450M512M18SMT
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 450-512MHz |
| చొప్పించడం నష్టం | P2→ P1: 0.6dB గరిష్టం |
| విడిగా ఉంచడం | P1→ P2: 18dB కనిష్టం |
| రాబడి నష్టం | 18dB కనిష్టం |
| ఫార్వర్డ్ పవర్/రివర్స్ పవర్ | 5W/5W |
| దిశ | అపసవ్య దిశలో |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -20 ºC నుండి +75ºC |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ACI450M512M18SMT అనేది 450–512MHz ఆపరేటింగ్ ఫ్రీక్వెన్సీతో పనిచేసే ఒక UHF సర్ఫేస్ మౌంట్ ఐసోలేటర్. ఇది వాయు రక్షణ, విమానాల ట్రాకింగ్, మరియు అత్యవసర కమ్యూనికేషన్ పరికరాల వంటి సందర్భాలకు అనుకూలంగా ఉంటుంది. ఈ SMT ఐసోలేటర్ తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్ (≤0.6dB) మరియు అధిక ఐసోలేషన్ (≥18dB) కలిగి ఉంటుంది. ఇది SMT ఇన్స్టాలేషన్ పద్ధతిని అవలంబిస్తుంది, దీనివల్ల సిస్టమ్ ఇంటిగ్రేషన్ సులభం.
చైనాకు చెందిన కస్టమ్ RF ఐసోలేటర్ సరఫరాదారుగా, మేము భారీ పరిమాణంలో కొనుగోళ్లకు మరియు బహుళ స్పెసిఫికేషన్ల అనుకూలీకరణకు మద్దతు ఇస్తాము.
కేటలాగ్






