RF పవర్ కంబైనర్ సరఫరాదారు కావిటీ కంబైనర్ 758-2690MHz A6CC758M2690M35SDL1
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్లు |
| పౌనఃపున్య పరిధి (MHz) | లోపలికి-బయటికి |
| 758-821&925-960&1805-1880&2110-2170&2300-2400&2496-2690 | |
| రాబడి నష్టం | ≥15dB |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤1.5dB |
| అన్ని స్టాప్ బ్యాండ్ల వద్ద తిరస్కరణ | ≥35dB@748MHz&832MHz&915MHz&980MHz&1785M&1920-1980MHz&2800MHz |
| పవర్ హ్యాండ్లింగ్ గరిష్టం | 45dBm |
| పవర్ హ్యాండ్లింగ్ సగటు | 35dBm |
| ఇంపెడెన్స్ | 50 Ω |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
A6CC758M2690M35SDL1 అనేది 758-2690MHz ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధికి మద్దతు ఇచ్చే ఒక అధిక-పనితీరు గల GPS మైక్రోవేవ్ కావిటీ కంబైనర్, దీనిని వైర్లెస్ కమ్యూనికేషన్ పరికరాలు మరియు RF సిస్టమ్ల కోసం రూపొందించారు. దీని తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్ మరియు అధిక రిటర్న్ లాస్ లక్షణాలు సమర్థవంతమైన సిగ్నల్ ప్రసారాన్ని నిర్ధారిస్తాయి, మరియు దీని అద్భుతమైన సిగ్నల్ సప్రెషన్ సామర్థ్యం సిస్టమ్ యొక్క యాంటీ-ఇంటర్ఫెరెన్స్ సామర్థ్యాన్ని మెరుగుపరుస్తుంది.
ఈ ఉత్పత్తికి అద్భుతమైన పవర్ హ్యాండ్లింగ్ సామర్థ్యం ఉంది, దీని గరిష్ట పీక్ పవర్ 45dBm, ఇది అధిక-పవర్ సిగ్నల్ వాతావరణాలకు అనుకూలంగా ఉంటుంది. కాంపాక్ట్ డిజైన్, ప్రామాణిక SMA-ఫిమేల్ ఇంటర్ఫేస్కు అనుగుణంగా ఉంటుంది, వివిధ వైర్లెస్ కమ్యూనికేషన్ పరికరాలలో విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది.
అనుకూలీకరణ సేవ: కస్టమర్ అవసరాలకు అనుగుణంగా అనుకూలీకరించిన ఇంటర్ఫేస్ మరియు ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి ఎంపికలు అందించబడతాయి.
మూడేళ్ల వారంటీ: ఉత్పత్తి దీర్ఘకాలం స్థిరంగా పనిచేస్తుందని నిర్ధారించడానికి, దీనికి మూడేళ్ల వారంటీ ఉంటుంది.
కేటలాగ్






