వైఫై కావిటీ ఫిల్టర్ A4CF2200M2500M50S
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 2200-2500MHz |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤1.0dB |
| రాబడి నష్టం | ≥ 18dB |
| తిరస్కరణ | ≥50dB@DC-2100MHz |
| ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -30°C నుండి +70°C |
| శక్తి | 50W |
| ఇన్/అవుట్ ఇంపెడెన్స్ | 50Ω |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
A4CF2200M2500M50S కావిటీ ఫిల్టర్ అనేది ఖచ్చితమైన కమ్యూనికేషన్ సిస్టమ్లలో నమ్మకమైన సిగ్నల్ ఫిల్టరింగ్ కోసం నిర్మించబడిన ఒక దృఢమైన, అధిక-పనితీరు గల RF కాంపోనెంట్. ఇది ప్రత్యేకమైన 2200-2500MHz ఫ్రీక్వెన్సీ బ్యాండ్లో పనిచేస్తుంది, కనిష్ట సిగ్నల్ నష్టాన్ని (ఇన్సర్షన్ లాస్ ≤1.0dB) మరియు బలమైన సిగ్నల్ రిఫ్లెక్షన్ నియంత్రణను (రిటర్న్ లాస్ ≥18dB) అందిస్తుంది. DC-2100MHz సిగ్నల్స్ కోసం ≥50dB అసాధారణమైన రిజెక్షన్తో, ఇది అనవసరమైన జోక్యాన్ని సమర్థవంతంగా నిరోధిస్తుంది, తద్వారా స్వచ్ఛమైన మరియు స్థిరమైన సిగ్నల్ ప్రసారాన్ని నిర్ధారిస్తుంది.
50W పవర్ హ్యాండ్లింగ్ సామర్థ్యం మరియు ప్రామాణిక 50Ω ఇన్/అవుట్ ఇంపిడెన్స్తో, ఈ క్యావిటీ ఫిల్టర్ అనేక రకాల RF సెటప్లతో సజావుగా కలిసిపోతుంది. సులభమైన ఇన్స్టాలేషన్ మరియు విస్తృత సిస్టమ్ అనుకూలత కోసం ఇది SMA-ఫిమేల్ కనెక్టర్లతో వస్తుంది. RoHS 6/6 ప్రమాణాలకు అనుగుణమైన మెటీరియల్స్తో తయారు చేయబడిన ఇది, 117mm×110mm×26mm (గరిష్టంగా 31mm ఎత్తు) కాంపాక్ట్ పరిమాణాన్ని మరియు మన్నికైన సిల్వర్ ఫినిషింగ్ను కలిగి ఉంది. -30°C నుండి +70°C వరకు ఉష్ణోగ్రతలలో విశ్వసనీయంగా పనిచేసేలా రూపొందించబడిన ఇది, కఠినమైన పని పరిస్థితులను తట్టుకుని, క్లిష్టమైన RF అప్లికేషన్ల అవసరాలను తీర్చేలా తయారు చేయబడింది.
చైనాలోని ఒక ప్రొఫెషనల్ క్యావిటీ ఫిల్టర్ ఫ్యాక్టరీగా, అపెక్స్ మైక్రోవేవ్ ప్రామాణిక RF క్యావిటీ ఫిల్టర్లను అందించడమే కాకుండా, విభిన్న అప్లికేషన్ దృశ్యాల ప్రత్యేక అవసరాలను తీర్చడానికి అనుకూలీకరించిన డిజైన్లకు (కస్టమ్ RF ఫిల్టర్లు) కూడా మద్దతు ఇస్తుంది. మేము ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న కస్టమర్లకు OEM/ODM పరిష్కారాలను అందిస్తాము మరియు మీ విశ్వసనీయ క్యావిటీ ఫిల్టర్ సరఫరాదారుగా ఉన్నాము.
కేటలాగ్






