బ్యాండ్పాస్ ఫిల్టర్ డిజైన్ 2-18GHz ABPF2G18G50S
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 2-18GHz |
| విఎస్డబ్ల్యుఆర్ | ≤1.6 |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤1.5dB@2.0-2.2GHz |
| ≤1.0dB@2.2-16GHz | |
| ≤2.5dB@16-18GHz | |
| తిరస్కరణ | ≥50dB@DC-1.55GHz |
| ≥50dB@19-25GHz | |
| శక్తి | 15W |
| ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -40°C నుండి +80°C |
| సమాన సమూహం (నాలుగు ఫిల్టర్లు) ఆలస్య దశ | ±10.@గది ఉష్ణోగ్రత |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ABPF2G18G50S అనేది 2-18GHz ఆపరేటింగ్ ఫ్రీక్వెన్సీ బ్యాండ్లకు మద్దతు ఇచ్చే ఒక అధిక-పనితీరు గల వైడ్బ్యాండ్ బ్యాండ్పాస్ ఫిల్టర్, ఇది RF కమ్యూనికేషన్స్ మరియు టెస్ట్ పరికరాలలో విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది. ఈ మైక్రోవేవ్ బ్యాండ్పాస్ ఫిల్టర్ (63mm x 18mm x 10mm) నిర్మాణాన్ని కలిగి ఉంటుంది మరియు SMA-ఫిమేల్ ఇంటర్ఫేస్తో అమర్చబడి ఉంటుంది. ఇది తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్, అద్భుతమైన అవుట్-ఆఫ్-బ్యాండ్ సప్రెషన్ మరియు స్థిరమైన ఫేజ్ రెస్పాన్స్ను కలిగి ఉండి, సమర్థవంతమైన సిగ్నల్ ట్రాన్స్మిషన్ను సాధించగలదు.
వివిధ పరిశ్రమలలోని వినియోగదారుల వ్యక్తిగత అవసరాలను తీర్చడానికి, ఇది ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి, ఇంటర్ఫేస్ రకం, భౌతిక పరిమాణం మొదలైన బహుళ పారామీటర్ అనుకూలీకరణకు మద్దతు ఇస్తుంది. వినియోగదారులకు దీర్ఘకాలిక స్థిరమైన పనితీరును నిర్ధారించడానికి ఈ ఉత్పత్తికి మూడు సంవత్సరాల గ్యారెంటీ ఇవ్వబడింది.
ఒక ప్రొఫెషనల్ RF బ్యాండ్పాస్ ఫిల్టర్ తయారీదారుగా, మేము వినియోగదారులకు అధిక-నాణ్యత గల అనుకూలీకరించిన బ్యాండ్పాస్ ఫిల్టర్ ఉత్పత్తులు మరియు పరిష్కారాలను అందించడానికి కట్టుబడి ఉన్నాము. మరింత సమాచారం కోసం, దయచేసి మా సాంకేతిక బృందాన్ని సంప్రదించండి.
కేటలాగ్








