5000-10000MHz RF డైరెక్షనల్ కప్లర్ ADC5G10G15SF
| పరామితి | స్పెసిఫికేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 5000-10000MHz |
| నామమాత్రపు కప్లింగ్ | 6±1dB |
| కప్లింగ్ సెన్సిటివిటీ | ≤±0.7dB |
| చొప్పించడం నష్టం | ≤2.0dB |
| విఎస్డబ్ల్యుఆర్ | ≤1.35 |
| దిశానిర్దేశం | ≥15dB |
| ఫార్వర్డ్ పవర్ | 10W |
| ఇంపెడెన్స్ | 50Ω |
| కార్యాచరణ ఉష్ణోగ్రత | -40ºC నుండి +85ºC |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -40ºC నుండి +85ºC |
అనుకూలీకరించిన RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ పరిష్కారాలు
RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ తయారీదారుగా, APEX వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను రూపొందించగలదు. కేవలం మూడు దశల్లో మీ RF పాసివ్ కాంపోనెంట్ అవసరాలను తీర్చుకోండి:
ఉత్పత్తి వివరణ
ADC5G10G15SF అనేది అపెక్స్ మైక్రోవేవ్ కో. లిమిటెడ్ ద్వారా ఉత్పత్తి చేయబడిన ఒక అధిక-పనితీరు గల RF డైరెక్షనల్ కప్లర్. ఇది 5000-10000MHz విస్తృత ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధికి మద్దతు ఇస్తుంది మరియు వివిధ RF సిగ్నల్ ప్రాసెసింగ్ సిస్టమ్లలో విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది. దీనికి తక్కువ ఇన్సర్షన్ లాస్ (≤2.0dB), అధిక రిటర్న్ లాస్ (≥15dB) మరియు కచ్చితమైన కప్లింగ్ సెన్సిటివిటీ (≤±0.7dB) ఉన్నాయి, ఇవి సిగ్నల్స్ యొక్క సమర్థవంతమైన ప్రసారాన్ని మరియు స్పష్టతను నిర్ధారిస్తాయి.
ఈ కప్లర్ SMA-ఫిమేల్ ఇంటర్ఫేస్ను కలిగి ఉంటుంది, కాంపాక్ట్ పరిమాణంలో (33.0×15.0×11.0mm) ఉంటుంది, గ్రే కోటింగ్తో పూయబడి ఉంటుంది, RoHS పర్యావరణ పరిరక్షణ ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా ఉంటుంది మరియు -40ºC నుండి +85ºC ఉష్ణోగ్రత పరిధి గల వాతావరణాలకు అనుకూలంగా ఉంటుంది. ఖచ్చితమైన సిగ్నల్ పంపిణీ మరియు అధిక పవర్ హ్యాండ్లింగ్ అవసరమయ్యే అప్లికేషన్లకు ఇది అనువైనది.
అనుకూలీకరించిన సేవ:
విభిన్న ఫ్రీక్వెన్సీ బ్యాండ్ మరియు ఇంటర్ఫేస్ అవసరాలకు అనుగుణంగా అనుకూలీకరించిన డిజైన్ అందించబడుతుంది.
వారంటీ వ్యవధి:
ఈ ఉత్పత్తి దీర్ఘకాలిక స్థిరమైన పనితీరును నిర్ధారించడానికి మూడు సంవత్సరాల వారంటీని అందిస్తుంది.
కేటలాగ్







